Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ewura na bei elekezi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by BUBE, Aug 2, 2011.

  1. B

    BUBE JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni Siku ya pili leo tangu ipite ile tarehe tuliyoahidiwa kupata neema ya punguzo la bei ya mafuta. Ni jambo la kuchefua kuona kuwa, mara tu baada ya serikali kutangaza kupitia kwa waziri wa fedha kuhusu kodi za mafuta. Jambo linalosikitisha na KUNITIA WAZIMU ni kwamba tarehe mosi Julai wauzaji wa mafuta walipandisha bei ya mafuta ya taa! Sina hakika kama hawa wauzaji walikuwa wameingiza consignment iliyotozwa kodi mafuta ya taa kulingana na bajeti ya mwaka 2011/12. Sasa hadi leo hii inashangaza kuona kuwa wauzaji hao hawajapunguza mafuta ya petrol na diesel. Swali la msingi hapa ni je EWURA, TRAs na serikali kwa ujumla hawaoni huu ni uhuni? Angalizo: Mods tafadhali msiitoe hii topic
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kwa kweli hii serikali utadhani inaongozwa na watoto wadogo. yani ni uwongo uwongo tuu, yule wa bot eti uchumi mpana unakua hawa wa ewura na bei elekezi zao na upupu mtupu, wanatudanganya bei zitashuka huku zinapanda yaani hakuna lolote wanachofanya. wananchi hasira zimetujaa nchi inaonekana imewashinda wasitufanye wananchi tuchukue maamuzi magumu!!!
     
  3. G

    Geka Senior Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    EWURA nakiona kama kichaka cha wezi kinachotuibia kwa jina la 'tupo kwa mujibu wa sheria' maamuzi yao ni ya kijinga na ukianza na lilel la kuzuia vidumu na kuongeza bei ya mafuta ya taa
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Wapumbavu sana hawa kwa nini hiki kitengo kisifutwe tu?maana hakuna kazi wanayofanya zaidi ya kula kodi zetu bule,jamani tutakaaa hivi mpaka lini?#-+@!(?6_/! Damn.
     
  5. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Get your politics right guys kabla ya kuanza kupiga kelele,tatizo ni serikali mbovu tuliyokuwa nayo na mfumo mbovu wa uwajibikaji,Tubadilishe mfano wa uendeshaji wa nchi na kuweka serikali imara ndo tuanze kupiga kelele
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    phuck EWURA eti wamepunguza petroli kwa mia mbili
     
Loading...