Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ewura mmeshindwa kupunguza bei ya mafuta!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Nov 1, 2008.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Hivi nyie ndugu hawa watu wamekekwa kutuibia tu au ndio mtaji wa ccm 2010,ukienda kwenye bili za umeme wanakata pacent 1,
    ukija kwenye mafuta wanashabikia kweli kwenye kupandisha
    bei hivi sasa bei ya mafuta imeshuka asilimia 54 na serikali na hawa
    manyagunyangu wanaona na wanajua,,majuzi atio kamesimama
    kaboci chao kadai tunawapa wiki moja kupunguza mafuta y??????
    Mafuta yameshuka yana miezi miwili sasa huyu kunguru anataka kushusha ndani ya wiki moja anaona watanzania mapunda kweli
    nyie watu wa ewura komeni na acheni kucheza na maisha ya watanzania hata kama ni sehemu yenu ya kupatia riziki tuwaheshimu na kuwasaidia watanznaia popote
    na si kuwagandamiza kama mnavyodfanya
    mungu awape utisho na soon watanzania watachoka na kuamua kuishi wanavyotaka sijui mtakula wapi
    wenu:mtakula milungula mpaka lini nasikia tabia yenu kupita kwenye vituo na kuomba ten per mtu asipunguze bei hamuoni mnawanyima haki watanania jamani nyie watu hamna aibu
    mtanzania halisi
     
Loading...