Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EWURA kutangaza Bei mpya ya Umeme

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Jan 12, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mamlaka ya udhibiti wa Huduma za nishati na Maji(EWURA) leo inatarajia kutangaza bei mpya ya Umeme,baada ya kupokea maombi ya TANESCO
    SOSI:MWANANCHI
    MY TAKE:WATANZANIA TUJIANDAE NA KIBANO KINGINE,JAPO MSEMAJI WA EWURA AMEWATOA HOFU WATANZANIA HASA WA HALI YA CHINI KUWA HAWATOATHIRIKA,SIDHAN KAMA HILI LINAUKWELI
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ewura wangeshusha bei ya gesi na mafuta ya taaa
     
  3. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wanaongeza bei ya umeme wakati wanazidi kupunguza nguvu ya umeme kwenye makazi ya watu.
    siku hizi umeme hauna nguvu kabisa, kuna baadhi ya vifaa hata haviwaki kabisa.
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    jeji kuongeza umeme kwa sasa ni kumtania MTANZANIA,na kuzidi kumpa mzgo
     
Loading...