Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EWURA imeshindwa kazi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kazikubwa, Oct 31, 2012.

  1. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Leo Katibu Mkuu wa Wizara ya Nishati na Madini ameiagiza EWURA kuchukua hatua dhidi ya wauza mafuta wanaofanya mgomo baridi. Hivi kila mara hii EWURA mpaka ikumbushwe wajibu wake, kuna nini huko?
     
Loading...