Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EWURA acha majibu ya kisiasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Calist, Nov 7, 2011.

  1. C

    Calist Senior Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    EWURA mmetuhakikishia kuwa mnayo mafuta ya kutosha kumbe ni siasa tu, leo mji wa IrInga hakuna petrol kabisa tunataka majibu ya uhakika ni nini kimetokea hadi visima vyote havina Petrol wakati mmesema mafuta yapo ya kutosha.
     
  2. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 794
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wenye kampuni za mafuta ndo wabunge wa kamati ya nishati na madini unategemea nini?
     
  3. C

    Calist Senior Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa EWURA wanafaida gani kwetu kama wapo kuwatumikia hao mafisadi ?
     
Loading...