Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ewe Njiwa, Ewe Njiwa - Peleka Salamu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Baba_Enock, Oct 23, 2010.

  1. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Pamoja na kuwa si shabiki sana wa muziki wa taarabu, lakini le taarabu iliyoimbwa na Patricia Hillary inayojulikana kama Ewe Njiwa uwa inanigusa sana:

    Kama kuna mwenye kufahamu naweza kuipata wapi naomba msaada
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Njiwa peleka salamu, kwa yule wangu muhibu X2
    Ukifikaa muelezeee kwamba nnapata tabu

    Ukifika tafadhalii, ah sema naye taratibuX2
    Usiseme kwa ukaliii, mambo ukayaharibu
    Kamwambie sina halii, ah ni yeye wa kunitibu

    Ewe njiwa ewe njiwaa, peleka salamu
    ah kwa yule kwa yule, wangu muhibuX 2

    Kwa kweli ule wimbo ah....... sio taarabu za siku hizi uwizi mtupuuu!!
    mwenye kuujua jamani atuelekeze lokesheni yake.
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...aaah, mashaallah...mwj'1 wa mwambao nini wewe? LOL! am impressed.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Ule wimbo umetulia na ujumbe wake ni mzuri, tofauti na taarabu hizi za siku hizi.
     
  5. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mimi ni mwimbaji mzuri wa taarabu......hii safi sana naikubali
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...kwakweli, hizi za "...aramba, aramba tena aaaaaammm!" wala sizielewi maudhui yake.
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0


    jifaidie hapo .......:)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    MJ1 - You made my Weekend! Almost I shed tears - Hii taarab huwa inanipeleka mbali sana - those good days
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mbu we acha tu .........afu umpate bidada mwenye sauti mashallahw. afanya kukuimbia taratibu huku akikuchezea nywele kichwani kwa vidole vyake laiiiiini. Ah unasinzia kabla hata hajafika chorus. Mwambao mh.........
     
  10. T

    The King JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaribu you tube
     
  11. T

    The King JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi mwanajamii wa ukweli unakaa mitaa gani vile?:A S 39: Naweza pita huko kuomba uniimbie nyimbo za taarabu:violin:
     
  12. 2my

    2my JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli MJ1 inaonekana jinsi gani wapenda kubembelezwa weye.......
     
  13. K

    Kituko JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Boflo unaimbia bendi gani?, ntakutafuta tuongee kuhusu muziki,
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    2my weee nyanja hii yataka raha ati..... ukibembeleza shurti nawe ubembelezwe ati sio kila siku wabembeleza weye tu ukimaliza mifundi yoooote kisha waambuliwa aksante tu.... tena kaaaavu ka ya afande ASANTE!!! Hata haipendezi bana.
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mh........... Tandale kwa Tumbo ukifika kwa mwenyekiti wa Mtaa ulizia kwa mama Hambiliki. Utanpata mfalme
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mjumbe au ujumbe wapi na wapi?
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    .....na i vip?
    tx mpenziiii dokta wangu wazaman.....aya ayaaaaaaa ayaaaaaaaaaa
    anipasuaaa........nini sjui.....
     
  18. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0

    hahaha rose umemkumbuka tx?! lol

    ngoja nikusaidie mstari mmoja ....:p

    tx mpenzi dokta wangu zamani
    ananipasua tenzi kapasi ujerumani
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ayaaaa ayaaaaaaaaa ayaaaaaaaaaa!!
    teksi nipasueeeeeeeee!!!!!!!!!!
     
  20. M

    Mwanafunzi Member

    #20
    Oct 24, 2010
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njiwa peleka salamuu, oh kwa yule wangu muhibu, x2
    Umweleze afahamu, kwamba nnapata taabu x2
    hali yangu mahamumu, oh maradhi yamenisibu, x2

    Ewe njiwa x2
    peleka salamu
    kwa yule x2
    wangu muhibu


    Usiku kucha nakeshaa, oh na yeye ndiye sababu x2
    Iwapo hadi maisha itamffika aibu x2
    pendo langu halijesha, oh ndilo linaniharibu x2

    ewe njiwa.....


    Njiwa usihadaike, oh nenda ulete majibu
    nenda upe- si ufi-ke , mkimbilie swahibu x2
    mbele yake utamke oh ni yeye wa kunitibu x2

    Ewe njiwa .......


    ukifika tafadahli oh sema naye taratibu
    ukisema kwa ukali, mambo utayaharibu
    kamwambie sina hali oh kufariki si ajabu

    Ewe njiwa...
     
Loading...