Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ewe MwanaJF, unajifichia nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PakaJimmy, Aug 20, 2012.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ewe mwanaJF uliye hapa Arusha,
    Ewe mwanaJF uliye hapa kwenye jumba la starehe liitwalo BIG L",
    Ewe mwanaJf unayekunywa kinywaji aina ya Sminorf ukichanganya na soda ya Tonic water.
    Ewe mwanaJf uliyevaa koti la leather, jeusi na miwani ya kuvunga.
    Nakuomba ujitambulishe kwangu, maana ninakuona uko bize na JF tokea ulipofika hapa.
    Kwann hamtafuti wenyeji mkija Arusha?
    Jitambulishe bana, mi niko hapa nyuma yako napata KONYAGI!
    Watu wa A-town hatuogopani bana, acheni hizo!
    Nakuckilizia.
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,727
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280
    Kwanini usimuanze wewe kumsalimia??
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    hahahaa! kazi kwako we mwanajf. . .
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Wabongo kibao sense of privacy very low.

    Kuna watu wana tamaduni za privacy kiasi kwamba hata ukikaa pembeni yake kwenye treni, utoe laptop unafanya kazi zako, atajitahidi asipitishe macho yake kuona unachofanya, maana inaweza kuwa mambo yako ya faragha.

    Wabongo hata mtu akikaa upande mwingine wa bar, mimacho pima kuangalia unafanya nini.

    Tuache kufuatilia mambo ya watu.

    Kama wewe hujifichi piga picha ujitoe hapa, umeshikilia id/passport yako huku ume log into JF kwa ID ya Pakajimmy.

    Don't talk the talk, walk the walk.
     
  5. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    KONYAGI KAZINI??........IDD Bana
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Ni mimi nn? du ila nipo hapa Calfornia na nimevaa kama ulivyosema.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,065
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Konyagi ni nomaaaaa!
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kiranga
    My whole context is about Wabongo, ndiyo maana hukuwa na sababu ya kushangaa! u know "we" meeen!
    Dont talk about the Alien world, of which we r not acquainted to!... Its like talking abt the Pluto and its thangs!...huh! ...stop that buddy!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    kata hizo dibaji, nyanyuka nenda kamsalimie jitambulishe atakuelewa, mbona mimi tulikutana hivyohivyo mkuu
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Kama wewe mbongo kihivyo fanyia kazi challenge yangu niliyokupa kuhusu kuondokana na privacy basi tujkue.

    Sio unataka wenzako wafunguke wakati wewe bado uko hapa kama "Pakajimmy".

    Pakajimmy jina lako halisi nani basi kama unaamini katika uwazi huu wa kibongobongo?
     
  11. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,652
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    Mkuu usitelemshe mikono hiyo, kamata bomba kana uko ndani ya mchuma wa dala dala.
    NYAGI hiyo siyo chai
     
Loading...