Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ewe askari wa kutuliza ghasia.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mphamvu, Feb 4, 2011.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Wito wangu kwa hawa FFU, wakati wewe unampiga mtoto wa mwenzio hapa Mlimani, askari mwenzako pia anampiga mdogo wako wa Dodoma. Tuwe na ubinadamu jamani, kwani ninyi ni raia wenzetu na tunaishi na nyie huku huku mitaani.
     
  2. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    ipo siku...
     
  3. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Elimu kitu muhimu sana sasa hawana we unafkiri wafanyaje?nitajie polisi japo mmoja aliyeperform division one form four.
     
  4. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani nitampiga mtu risasi akipiga wanangu hapo UDSM
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Watakudunda au utawadunda????
     
  6. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,236
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Polisi wa Tanzania kwanza asilimia 98 ya polisi ni rejects, wamefeli form 4 na six!!sasa wako pale kwasababu ya njaa zao lakini ajabu wanapiga sana watanzania wenzao wakigoma ACHENI HIZO!! ipo siku tukilianzisha hamtaweza na moto wa watanzania wote hamtaweza kuuzima!!

    Kuweni wastarabu simameni lindeni watu waandamane sio kuwapiga na mabomu na majia pia hata risasi!! lakini jambazi akija na silaha mnakimbia!! ovyooo
     
  7. doup

    doup JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo mbona unawatukana wote kuanzia wa chini mpaka yule mkuu wao; waulize katika idadi yao ni asilimia ngapi wamehitimu form four?
     
  8. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kitu muhimu hapa ni hawa polisi kuelimishwa zaidi kuhusu haki ya kikatiba!
     
  9. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    I also wonder kama wanasoma JF
     
  10. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Wanajf hawa polichi ni wajinga ajinga jinga,yanaonekana kama makobe flani hv,yani nadhani ndo mana yameoneka na misura mibaaaya,of coz kuna mmoja alivunjika mguu ktk mgomo wa mwaka 2008-2009,pale udsm ,ningependa mwaka huu ffu apate adabu,kudadeki zaooo jamani
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Siku naona inakaribia..
    28.58
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama zile nyumba zao za mabati zina hii kitu ya TANESCO...
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,538
    Likes Received: 9,341
    Trophy Points: 280
    Toka lini ukasikia askari wa FFU wanaruhusiwa kuwa na mtoto? Unanchekesha!
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hilo jipya, ndo kwanza unijuze leo. Sasa kama ikigundulika ana mtoto, afutwa kazi ama mtoto auwawa?
     
  15. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Elimu bwana yani mijamaa. Wanaishi kwenye mabanda ya bati then familia moja wako zaidi ya 8 na wanakaa chumba na sebure wana maisha magumu kweli kweli but ndio elimu hakuna.
     
  16. m

    mataka JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Unajua mtu unaweza kumpima uelewa wake na elimu yake ukajua nani mjinga/mpumbafu kati anasema au anayesemwa! Mtu hujafanya research yoyote unaongea tu, huo ni UPUMBAFU. Polisi sio km mnavyowafikiria, mie nimewafuatilia mda mrefu nimekuta kuna wasomi tena Graduates of 1st degree & Masters wapo! Kwa taarifa tu madepo matatu yaliyotoka CCP toka mwaka jana na mwaka huu March na hawa waliopo pale CCP, almost 500 Graduates wapo jeshini hapo excluding madepo ya nyuma na wanaojiendeleza. IGP MWEMA AMEMALIZA MASTERS OF LAWS hapo UDSM! Hivyo polisi wana kila wataalam wa bachelor mbalimbali. Nyie mna chuki binafsi coz mnazuiwa kufanya ujinga wenu kwa maslai binafsi ila mtasema wao wanachapa kazi tu. Lakn hivi kwa ujinga wenu huo nyie mnaowatukana polisi mnadhani Jeshi La Polisi lisipokuwepo hata nyie mnaotukana mnadhani mtakuwa salama, ndg zenu je, mali zenu je? Acheni upumbavu jeshi la polisi ni taasisi muhimu duniani kokote. Hivyo WAJINGA NA WAPUMBAFU NI NYIE Mnaongea ujinga bila kujitambua! NAWASILISHA.
     
  17. m

    mataka JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Mkuu mbona nyie mnaojiita GRADUATES mna shida kibao, bongo pale posta 2nawaona na vibahasha vya khaki na rangi ya nyeusi vimechoka mnatafuta kazi, viatu vikiwa vimeisha sorry, suruali za vitambaa vya zamani toka 1st year, sura hazina matumaini, huku unaishi kwa ndg tena shemeji, unakula ugali wa shikamo, umri unakwenda! Eti una Mabachelor ya Accountancy, Laws, Sociology, Commerce, B. Administration, etc. Upuuzi mtupu jifunze maisha usidhani bongo ukiwa na elimu ndo kuwin, 2meona wangapi na masters lakn wanalala sebuleni tena kwa shemeji zao? Mie nawapa changamoto, make nimepitia uko na philosophy hizo hizo.
     
Loading...