Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Evolution

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tiger, Jan 27, 2012.

  1. T

    Tiger JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,716
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Wana jf
    naomba kujua, kwanini
    katika hatua za "evolution" hatuoni viumbe walio evolve nusu e.g nusu chura nusu mjusi, nusu mjusi nusu ndege au nusu mjusi nusu sokwe? Badala yake tunaona chura kamili,mjusi kamili?
    Nawakilisha.
     
  2. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    muulize kiranga aethist
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hahahaha .....Mr Dash huamini kwenye evolution au?

    @Tiger

    Nitarudi baada ya saa kadhaa
     
  4. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mbona vipo?
    Evolution yenyewe imekaa on some of the organs.
    Umewahi kuchunguza respiratory organs ya viumbe kama amphibians ambavyo ni kati ya aerobic na anaerobic?
    sio lazima waonekane hivi
     
  5. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    If you still believe in A THEORY that has been proved wrong by science than you need an update.

    EVOLUTION means cretures have change with time acording to needs to feet in their environment. Because it is wrong, and because nothing happens by chance that is why hamna creatures kama uliowataja. On other terms kama still hujaelewa than unadisaprove kua GOD ni mkwasi wa kuumba. Hata Ma atheists wanajuwa kuwa nothing happend by chance lakini kuna supreme being ambaye amepanga hivyo ni sawa na kusema GOD ndiye aliye design vyote hivyo.
    My religion consists of a humble admiration of the illimitable superior spirit who reveals himself in the slight details we are able to perceive with our frail and feeble mind.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    Is evolution a theory or a fact?
     
  7. T

    Tiger JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,716
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mkuu, hata ngozi ni organ, ila hatuna mchanganyiko wa manyoya na magamba.
    Btwy hata kama organs zipo katika ku-evolve lkn bado hatuoni viumbe walio nusu, why?
     
  8. T

    Tiger JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,716
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mkuu una-source yoyote inayoonesha wazi kuwa theory ya evolution imekuwa proved wrong? Pls nishirikishe.
    Creation nayo inautata wake based on a particular religion.
     
Loading...