Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Evolution Requires Revolutionary Thoughts.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiona, Mar 14, 2012.

  1. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimekuja kugundua ni viongozi wa chadema tu ambao akili zao zinafanya kazi na hata ukiwasikiliza wanaongelea facts na siyo bla bla. Ni muda sasa Watanzania tuamke kutoka usingizini na natumai ule mtaji wa wajinga wa CCM wameanza kupevuka. Kanda ya ziwa ilikuwa ikiongoza kwa mtaji huo mkubwa wa wajinga but sasa Wasukuma hawakubali tena. Hi awareness ikifika na pale tabora tutakuwa tumemaliza kazi. hapo pwani hapatunyimi usingizi hao tukija kuwapikia wali tutawabadilisha. CHADEMA TUNASONGA MBELE NA SI KUJARIBU NI KUDHUBUTU. VIVA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!


    Magamba msirushe mawe gizani.
     
Loading...