Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Evolution of CCM

Discussion in 'Jamii Photos' started by Manyanza, Oct 26, 2011.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    wameishia kuwa MAFISI!
     
  3. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    fisi udenda unamtoka kwa kutamani kila anacho kiona
    picha ina ukweli maana nao C.C.... waroho hao duh!!!
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    A very good cartoon ambayo itachukiwa na watu kadhaa
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Aliyechora hizi picha aniPM nomzawadie.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,208
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    lowasa wa mwish o huyo
     
  7. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    imetulia sana wakijiona natumaini jibu watakuwa nalo
     
  8. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Ama/ kweli watu ni wabunifu sana!!!huo ndo ukweli wenyewe!!ngoja wao waone ili wajijue wako vipi
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
     
  10. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big up mkubwa? ccm alianza kama sokwe kipindi cha Kambarage ikawa binadam kamili kipindi cha Mwinyi ikawa kama mbwa kipindi cha Mkapa ikawa kama nguruwe na kipindi cha Jakaya ikawa fisi kabisa chochote kinachoonekana ni halali yake, watatumaliza hawa.
     
Loading...