Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ever heard of this?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by vivian, Nov 10, 2009.

  1. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Watu wanaangusha malori ya Mizigo kwa makusudi walipwe na insurance???
    I dont know how this happens but kuna mdau yeyote alishazisika hizi????

    Hata kama ni usanii, hapa wabongo tumepitiliza!!!!
     
  2. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2009
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Hayo mbona mambo ya kawaida tu hapa Bongo!!!!
     
  3. Mnhenwa Ndege

    Mnhenwa Ndege JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2009
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya mambo tangia zamani, yapo kila mahali hayazuiliki, au labda kampuni ya insurance iwe na kitengo kizuri cha kuchunguza ajali lakini pia people dare.
     
  4. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2009
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamini hili jambo la kawaida sana duniani....si Tanzania tu.Limeanzia huko kwenye nchi zilizoendelea ila kutokana mifumo yao kukomaa linaweza kuwa halifanyiki kwa sasa.

    Hapa Tanzania si magari tu si unaona siku hizi watu wanavyochoma majengo....haya mambo ya kawaida jamani.It must have something to do with insurance....

    Ndo biashara hizo...lolz....
     
  5. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kumbeee!!! aaahh!! you have hit the point!!!
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    POLE, leo ndy unaskia, tena haijaanzia bongo! U.S kuna mwarabu mmoja wamemkamata, yeye alikuwa anapata contract ya kugongesha gari kwa 500 usd! ni scamming ya aina yake mama, MJINI SHULE
     
Loading...