Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ever been to Tanganyika?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lole Gwakisa, Apr 28, 2012.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    DSC01637.JPG Jamani mlio majuu karibuni Tanganyika, bongo poa sana!
    Jiulize tu Tanganyika iko wapi?
     
  2. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Utatufanyia favour ukisema hii sehemu ni wapi?
     
  3. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umenikumbusha maeneo ya Tanga. I have been to the Tanganyika of pre independence It was green through out the years. Tembo, mbogo vifaru na ng'ombe walikuwa wanachunga pamoja. Swala, twiga, mbuni walikuwa wanapishana na wanadamu bila hofu. Maji yalikuwa yakitiririka kwenye chemu chemu masaa yote. Watu waliheshimiana sana, jamii ilikuwa moja. Mtoto alikuwa wa jamii, aliyefaulu alikuwa wa kijiji. Aliyesoma alikuwa akisikilizwa bila kuhujumu wasiosoma. etc etc

    Kilichotokea hadi hali hii kuwa hivi ilivyo ya ufisadi wa kila aina unaweza kuileza kuwa ni laana tu.

    Picha hiyo na kibao hicho ni kweli ni ya eneo la Tanga kwenye barabara kuu.

    Thanx for refreshing my memory
     
  4. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Thanks mkuu.
    The world is surging foward at a terrifying pace na mambo mema ya siku zilizopita tunayasahau.
    Once in a while it is good to reflect on the good old days, its a pity they never come back.
     
  5. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    natamani nikanunue ekari nyingi za kutosha za kuchungia ng'ombe wa kisasa niweke na kiwanda cha maziwa na products zake...mweeee
     
  6. Kwisimla

    Kwisimla Senior Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo ni wilaya ya Muheza kama unaelekea jijini Tanga, kijiji hicho kipo kati ya vijiji vya Lusanga na Mkanyageni. Tena trafiki wenye tochi wanapenda sana kukaa eneo hilo.....
     
Loading...