Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Evening study

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NIMEKIMBIA CCM, Jan 10, 2012.

  1. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mim n mwanafunz wa chuo cha ST JOSEPH COLLEGE OF ENGINEERING AND TECHNOLOGY,napenda kuwataarifu wote wenye matatizo katika masomo ya (math&physcs),lakini awe anaish mbez ya kimara muda ni saa 12-2ucku,pia kama **** shule inahtaji mwalmu wa kufundsha prepo,nafundisha (o-level&Advance)mawaslano~0769454999
     
  2. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good idea.
    I wish you all the best
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jitume mkuu, safi sana.
     
Loading...