Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eve, Fat Joe, Joe Thomas, Boys II Men coming to Tanzania

Discussion in 'Sports' started by n00b, Nov 25, 2008.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    [​IMG][​IMG]

    Tarehe 8 December 2008 wasanii Fat Joe na EvE wanatarajiwa kutumbuiza katika onyesho kubwa na la aina yake lililoandaliwa na Str8 music.

    Wakati huohuo nasikia Likizo Tyme nao wanakuja na wasanii Boys II Men, Joe Thomas, Tante Metro & Devante na Tanya Stephans tarehe 5 Disemba 2008.

    Full shangwe!
     
Loading...