Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Evaluation form

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutunga M, Aug 22, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Naandaa Semina kwa washiriki kama 60 hivi.

    nataka maswali kama 10 hivi ninayoweza kuweka kwenye Evalutation form hivyo mwenye mawazo ya masawali aniwekee hapa,kama hujui acha message hii haikuhusu kwani siku hizi humu JF kila kitu unachopost watu wanaponda tu
     
  2. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
  3. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145

    Mungu Akubariki sana NEWMZALENDO,Hii itanisadia sana kwani nimepata idea
     
Loading...