Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eura ni wezi.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Peter Fabian, Aug 5, 2011.

  1. P

    Peter Fabian Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nimebaki na washangaa wtz wanaowashukuru EURA,kwa kushusha bei ya mafuta kwa 7%mpaka 8.5%,mi nathubutu kuwaita hawa jamaa ni wezi na huenda walinyooshewa mkono na wamiliki station za mafuta,kiukweli katika soko la dunia bei ya mafuta imeshuka kwa 22%sasa kwanini wao washushe kwa 7%mpaka 8.5% kama wao sio wezi izo 15% mpaka 13.5%wanazipeleka wapi?wezi tu hao.
     
Loading...