Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EU yakasirishwa na marufuku ya Libya

Discussion in 'International Forum' started by jamadari, Feb 19, 2010.

  1. jamadari

    jamadari JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2010
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tume ya bara Ulaya imeshtumu uamuzi wa Libya wa kusitisha kutoa viza kwa raia wa bara Ulaya ambao wanaruhusiwa kwenda nchi moja hadi nyengine bila kizuizi.
    Tume hiyo inasema "imesikitishwa na uamuzi huo usiyo mzuri" wa Libya na nchi zilizo katika mpango wa Schengen zitatafakari "hatua watakayochukua".

    Libya ilichukua hatua hiyo baada ya Uswisi kudaiwa kuwanyima ruhusa ya kuingia kwao viongozi 188 wa Libya.

    Marufuku ya Uswisi inasemekana kujumuisha kiongozi wa Libya Muammar Gaddafi na jamii yake.

    Uswisi ni moja kati ya nchi 25 zilizoko kwenye eneo la Schengen -nchi za bara ulaya zilizoondowa masharti ya kupita kwenye mipaka yao.

    http://www.bbc.co.uk/swahili/news/story/2010/02/100216_eu_libya.shtml
     
  2. B

    Bull JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa EU wao wanfikiri ni superior kwenye hii dunia? wanawatishia watu kuhusu viza zao, na wao wanaamua nani asiingie kwao na nani asiingie, kwa nini wao wakifanyiwa wanakasirika?

    Well done Gaddafi huu ndio uzalendo wa kweli
     
Loading...