Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EU yahoji tena ushindi wa JK. Yataka tume huru ya uchaguzi, wagombea binafsi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fareed, Feb 11, 2011.

  1. F

    Fareed JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0



    Jumuiya ya Ulaya leo imetoa ripoti kamili ya uchaguzi wa Tanzania 2010. Pamoja na mabo mengine, imetilia mashaka ujumlishaji wa kura (uchakachuaji) uliofanywa na Tume ya Uchaguzi (NEC). Pia imetaka kampeni zipunguzwe mpaka iwe mwezi mmoja tu. Kwa ufupi, EU wanatilia mashaka ushindi wa Kikwete na CCM na wanataka sheria ibadilishwe ili matokeo ya kura za Rais yaweze kupingwa mahakamani.

    Ifuatayo ni taarifa kamili:


     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Are they for real? Unfortunately they will wait until poor citizens march on the roads to claim their lost freedom and plight! In the meantime, they (EU), will try to maintain warm ties? with the current regime no matter how dissatisfied people are with the status quo.
     
  3. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Ahsante kwa taarifa mkuu Fareed, Hiyo website ya kupata report wanaJF mbona inanipa restriction. Mwenye access nayo atusaidie tuweze kuiona.
     
Loading...