Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EU Chair comments on MwanaHALISI ban

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee wa Gumzo, Oct 24, 2008.

  1. Mzee wa Gumzo

    Mzee wa Gumzo Senior Member

    #1
    Oct 24, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    By Guardian Reporter


    SOURCE: Guardian

    In my opinion i think the concern shown by EU is a positive one especially now when the government has decided to deal with civilians and their democratic institutions instead of combating injustice done to civilians.Very unfortunately civilians are now paying for saying the truth.

    We should take EU comment and editors' forum stand to be our bit and our song and we should sing and dance it and let our leaders hear what they should hear.
     
  2. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Sawa sawa, sasa hawa EU wakisema hawatoi tena 12% ya ufadhili wao uliobaki kwa muhula huu, ndio utasikia viongozi wetu wakiamuka usingizini,

    Bravo Kubenea! Mpaka Kieleweke.
     
  3. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kikwete mwenye macho na kauli za kizandiki, anafurahi tu pale akiona makombora hayamuhusu yakiingia ukumbini anatumia rungu. Ni kweli kikosi cha kumng'oa kipo na wengi wanatamani atoke hata leo, nchi imemshinda.

    Rafiki yangu aliwahi kuniambia yanayotokea Zimbabwe yanaweza kutokea Tanzania, viongozi wetu hawako tayari kuona wanashindwa au wananchi hawa wahitaji, kutokukubalika kunaanzia ndani ya uongozi wako ni kitu cha kawaida.
    Makundi ya kumtoa yapo mengi na sasa makali ya kuchanganyikiwa ndio yanaanza. Wengi watafungwa, wengi watakufa, na wengi watapotea. Siasa na mauti ya wanyonge ndio misingi ya kupoteza demokrasia na uvumilivu.

    Wapo wapi wapiganaji wengine kama kubenea, tanzania kuna gazeti moja tu au mengine yote ni vibaraka vya mheshimiwa.

    NAKULILIA TANZANIA ULIYEACHWA UCHUKULIWENA NA KUUZWA UTUMWANI.
     
  4. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Plus 'global recession' inayosomeka kila kona ya dunia, mbona sababu ya kutunyima hiyo balance zinaongezeka tu.... yatakayojiri kwenye EPA nayo bado yaweza kuwa sababu tosha kabisa kutunyima change kwenye kopo letu la kujiombelezea!!
     
  5. M

    Masatu JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hawa wanao ruhusu magazeti ya uchi hawana moral authority ya kutupangia sheria zetu za vyombo vya habari anyamaze tu
     
  6. deny_all

    deny_all JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2008
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lakini kila kitu mnaiga kutoka kwao hata huo uhuru wa vyombo vya habari ....sasa lazima mtacheza 'according to their tune' na hivi msivyoweza hata ku-finance bajeti yenu 100% lazima watawachezesha tu ngoma mtake msitake.
     
Loading...