Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

eTV ya Afrika kusini kuonyesha mauaji ya Albino tanzania leo saa nne na nusu usiku

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkama, May 12, 2009.

  1. m

    mkama Member

    #1
    May 12, 2009
    Joined: Oct 19, 2007
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Leo saa nne na nusu usiku(saa za Tanzania),etv ya afrika kusini itaonyesha,kuongelea na kuhoji baadhi ya watu mbalimbali kuhusu mauaji ya Albino nchini kwetu.kipindi kitaendeshwa na mtangazaji wa tv hiyo Debora P kwenye kipindi chao kiitwacho 3rd degree.Inavyoonekana wao wanasema mauaji ya hawa ndg zetu bado yanaendeelea.

    Nasubiri kuona watakavyoonyesha hali hiyo,na nini impact yake kwa taifa letu mbele ya macho ulimwengu

    Mkama
     
  2. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2009
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Taifa gani..? Hili la superstition na mauaji.. Tanzania, kisiwa cha amani..
     
  3. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2009
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
  4. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Inawezekana mauaji yanaendela maana vile vishindo vya kura hatujui vimeishia wapi.Nafikiri hata magazeti yamepewa red kutangaza mauaji ya Albinos,ni kimya kikubwa kutoka katika vyombo vyetu vya habari kama vile mauaji hayo hayapo tena nafikiri kuna siku watazuka na kusema serikali imefanikiwa kuzima wimbi la mauaji ya albinos.
     
Loading...