Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Etv-south africa

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kibwangai, Feb 25, 2012.

  1. K

    Kibwangai Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Jf naomba frq za ETV pamoja na code zake natumia Mediacom 950+new,nilikuwa nayo mwanzoni lkn ilikuja potea baadae
     
  2. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu unataka kucheki ving'oko weekend sio,maana hao jamaa kuanzia ijumaa mid night ni x rated movie tu,nway watakuja watalaam wa kuhack frq
     
  3. K

    Kibwangai Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kwa ajili ya WWE!@THE EAGLE
     
  4. libent

    libent JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mimi natumia startimes lakini napata etv newz ile nyingine sipati na mimi naomba kujulishwa katika hili wadau
     
  5. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hiyo risifa yako imepitwa na wakati wale jamaa wanatumia mfumo wa nagravishen 3 .na risiva zetu ni nagravishen 2 .kwa sasa kuna dekoda zao zinauza zinaitwa top tv unalipia kwa mwezi
     
  6. G

    Graucho Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo dekoda zinapatikana wap na bei yao kwa mwezi ikoje?
     
  7. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Kaka huwezi pata etv kwenye media com nunua tu decoder
     
  8. K

    Kibwangai Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Decoda ipi (jina)sh ngapi?na frq na code zake-kuna kipindi flan nilisikia dstv wana uza chnl 25 kwa sh 13500 vp nikinunua hii kuna uwezekano wa kupata etv
     
  9. K

    Kibwangai Member

    #9
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeiona hio Top v bei yake ikoje
     
Loading...