Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

etv Ndani ya TBC

Discussion in 'Entertainment' started by Chimunguru, Apr 15, 2010.

  1. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Wadau nimeweka attachment hapo ya Package, jinsi wale wachina walioingia ubia na TBC wanavyokuja kiania yao. Fees yao ilikuipata decoder kuna bei mbili. ukilipa elfu sabini, wanakupa decoder na vifaa vyote mkononi fundi umtafute wewe wa kukufungia, na hata ikiharibika matengenezo yake unagharamia kwa kuwalipa mafundi toka TBC. pia wanakupa antena ndogo ya ndani na month subscription ni tshs 9000 tu kwa mwezi.
    Bei ya pili ni ths 127,000 wanakupa decoder na fundi wao anakuja kukufungia hadi home kwako, antena bomba inafungwa nje ya nyumba, ikiharibika unawapigia simu wanakuja kukurekebishia home kwako free of charge. malipo kwa mwezi ni ile ile tshs 9000/-.
    Habari nyingine ni kwamba ndani ya hiyo decoder kuna TBC2 ambayo nadhani itakuwa launched very soon, na hiyo ndo itakuwa inaonesha WORLD CUP. Inamaanisha kwamba kama hutakuwa na hii decoder hutaweza ona Kombe la dunia kwenye channel yeyote ya hapa home unless uwe na DSTV. Nimeipenda hii sababu sie wadau wa etv sasa twaweza ifaidi upyaaa though kwa kulipiaa. kwa ufupi itakuwa na channel kama 29 hipi. KITU KIPO LIVE WADAU...........
     

    Attached Files:

    • TBC.pdf
      File size:
      238.4 KB
      Views:
      251
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni nzuri sana hiyo...Faidini watu wa Dar!...huku Mikoani tuko tuko nchi ya jirani!
     
  3. Amanda

    Amanda Senior Member

    #3
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hiyo attachment mbona ina bei moja yaani Tshs 70,000? 127,000/= iko wp mkuu. ikiwezekana tuwekee tuione.
     
  4. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #4
    Apr 15, 2010
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni poa tu, DSTV wemetunyonya VYA KUTOSHA jamani, Hongera ROSE MUHANDO.
     
  5. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,707
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160

    Kandambili umeamkaje leo ndugu yangu??? HONGERA ROSE MUHANDO au una maana HONGERA TIDO MUHANDO?????
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Haijawekwa hapo kwenye hiyo package, lkn hapo chini ya attachment kuna namba za simu. niliwapigia asubuhi hii na wakanipa hizo details nyingine. kama vipi AMANDA ruka nao hewani watakupa full details
     
  7. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sijakusoma Kandambili, wampongeza Rose Muhando kwa lipi hasa hapa? Clarification pliiz
     
  8. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hii imekaa sawa, DSTV wanatunyonya sana!!!
     
  9. Amanda

    Amanda Senior Member

    #9
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Thanks Chimunguru, Nimeruka nao nimepata same details. Dstv wamekwisha.
     
  10. g

    gwijule010 Member

    #10
    Apr 15, 2010
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii imekaa sawa, kweli Dstv watapata mshindani
     
  11. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hilo nalo nenooooooooo, ila wa mikoani itakuaje mkuuuu, wadadisi hao wachina kaka tujue zaidi.
     
  12. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hilo nalo nenooooooooo, ila wa mikoani itakuaje mkuuuu, wadadisi hao wachina kaka tujue zaidi.
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nimewapigia mbona hawana link na TBC?? wanasema wenyewe ni independent company?? isije ikawa kama GTV
     
  14. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,695
    Likes Received: 5,651
    Trophy Points: 280
    hamna channel yoyote ya maana kwenye package yao,kama unaafford dstv afadhali uendelee na dstv tu.
    vilevile world cup huwa inaonyeshwa tv za bure world wide,hii haina maana kuwa za kulipia hawaonyeshi,bali hawawezi ku-monopoly broadcast ya world cup coverage,lkn ninavyoijua tz anything is possible.
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Hii nzuri, nkirudi home naipachika. tatizo ni watu wa mikoani itakuwaje manake kama wanaishi kwa passport na visa. Tido akiwahi kuwasaidia kabla ya kombe la dunia itakuwa safi!
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    njoo Yaeda mkuu kitu kinakamata bila hata ya decoder
     
  17. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu nimekukubali, nimepiga hii namba iliyo kwenye advertise na akapokea mdada, kaniambia Moro kitu kinaweza kupatikana ninachotakiwa ni kuwalipa hio 127,000/= kisha waje kunifungia kitu nipate uhondo.Hii naiweka SUA net ili washkaji waipate.Thanx.
     
  18. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Bye bye Shelukindo Baraka... Bye bye Samallu Furaha...
     
  19. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Idhaa zimeingiliana mama, ya ndani iko nje na ya nje iko ndani! Jamaa inaonekana anamzimia sana dada Rose,.....tehetehetehe...mapenzi kikohozi...
     
  20. M

    MANGEREFU Member

    #20
    Apr 15, 2010
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Afadhali maana DSTV kweli ni ghali! Hivi fibre optic haisadii kupunguza gharama za akina DSTV?
     
Loading...