Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Et'oo vs england teams

Discussion in 'Sports' started by Konaball, Mar 17, 2010.

  1. K

    Konaball JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,338
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Katika fuatilia kwangu mpira wa miguu(SOCCER) nimeona mchezaji Samuel Et'oo(FILLS) amezifunga timu tatu bora za England
    -vs Arsenal fainali ya Ligi ya Mabingwa kule France
    -vs Man Utd fainal ya Ligi ya Mabingwa kule Italy
    -vs Chalsea raundi ya 16 Ligi ya Mabingwa barani Ulaya
     
  2. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Jamaa ana rekodi nzuri Barca walifanya mistake kumuacha na kumsajili Ibrahimovic
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,539
    Likes Received: 2,049
    Trophy Points: 280
    imemsaidiaaa yeye pia ku maintain kiwango chake..sio mbaya aache acheze italy kwa sasa...muda pia unaenda sanaa.....ajipange kuja kustaafu baada miaka 4
     
  4. senator

    senator JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hivi baada ya kushinda alikwenda kusema maneno gani kule kwa mashabiki??...Anazali kweli na timu za Uingereza...ile yanaMAN UTD ilikuwa kufuru kuoneshea Ngozi yake nyeusi kuwa inaweza!! Ngoja tusubirie burudani ya Draw itakavyokwenda on Friday...
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona timu ya taifa ya Cameroon huwa anaiangusha kama ndugu ya Didier Drogba mie nawaona vibarua wa wazungu tu hawa
     
  6. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2010
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Halina ukweli hili inategemeana kwenye timu upo na wachezaji wa aina gani na umezoeana nao vp ukija kwenye timu za taifa hawa wachezaji hawana mda sana wa kukaa pamoja kama kwenye timu zao wanazochezea ulaya.
     
  7. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    wanaogopa akiumia ndiyo anakaa benchi kuuguza majeraha na maslahi pia wananangalia
     
Loading...