Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eto'o, Drogba, Essien

Discussion in 'Sports' started by MamaParoko, Jan 30, 2008.

  1. MamaParoko

    MamaParoko JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2008
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 465
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni nani kati ya hao mabwana hapo juu aliye mkali uwanjani anayeweza kuleta chachu ya ushindi ambaye siku akikosekana katika timu yake pengo lake linaonekana wazi, najua wanacheza position tofauti lakini wote kila mtu kwa namna yake wamepata mafanikio makubwa katika nyanja ya soka, at the end of it all nani jina lake litasimama juu ya wenzake?
     
  2. P

    Pakupaku JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2008
    Joined: Nov 15, 2007
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mamaparoko! ujue kuwa Babaparoko tayari yuko ktk JF kwa hivyo taratibu kama unataka kusifia bora uweke rohoni mwako! usije ukachwa ukasema hatujakuambia!

    Anyway Inaonekana kama Essien.
     
  3. MamaParoko

    MamaParoko JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2008
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 465
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    teh teh teh, i wonder if u and baba paroko are the same person.
     
Loading...