Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

eti!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by klorokwini, Dec 4, 2009.

  1. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    unajifanya brazameni,tozi,bishoo halafu hela za starehe unaomba! aaakh! acha izo bana! .tafta kazi ufanye, acha kuturogea mitaji yetu.
     
  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    aaaah, nani tena huyo mkuu???.
    muwezeshe basi, wahenga wanasema:
    "MTU AKIKUOMBA SAMAKI USIMPE, BALI MPE NDOANO NA MFUNDISHE KUVUA"
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    njemba flani tu , kifua kikubwa ,madev kwa wingi, akiwa na madem ana mikwala kama afande lakini mbaya yao njemba inadoea KULA KWA JIRANI. aakh wanakera!
     
  4. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG] Mtoa mada anahitaji sala na toba. Acha watu waombe bana
     
  5. GP

    GP JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahahaaa, sana mkuu!
    nimekugongea senksi, thibitisha hapa:
     
  6. P

    Preacher JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2009
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu ameagiza "ASIYEFANYA KAZI NA ASILE" - hao ndio matapeli wa mjini - anapoomba lazima anatumia ujanja mwingi mwingi sana - ila mwisho wake atakutana na wajanja -

    Anaomba halafu anapewa - kisha ana spend kwenye starehe ............... sio sawa kwani anachezea "jasho la watu wengine kwa kujifanya ana shida" kumbe ni uvivu

    UKIWA NA BABA, KAKA RAFIKI KAMA HUYU UNAFANYAJE??? kweli anahitaji msaada wa Mungu abadilike - otherwise ......... akiomba/utapeli akikosa wa kumpa - anaweza kuwa - mwizi, kujiuza, ... apate hela
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hii kali, pole sana!
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    baseless argument!
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha watu mnachekesha jamani kama anakuomba sana si unampotezea tu
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nikimpotezea ataenda kwengine kuendeleza hili tabia lake baya sana la kiCCM (kuomba misaada). bora kama linasoma hapa jf lijirekebishe tu.
     
  11. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkuu inawezekana wewe ni mgumu kuelewa, inawezekana huyo ni katika wale jamaa wa vidole juu na zali limekuangukia wewe!
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    deh deh deh! hili litakuwa zali la kuelekea jehanamu.
     
  13. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #13
    Dec 9, 2009
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Ombeni nanyi mtapeewa, bisheni nanyi mtafunguliwa, kesheni nanyi mtaona tena wapeni watu vitu pasipo kutarajiwa kurudishiwa. :LISILOWEZEKANA KWA MWANADAMU, KWA MUNGU LINAWEZEKANA:
    So why not!!
     
Loading...