Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti?!.............

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Nov 4, 2009.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Nov 4, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Jamani kweli mahusiano ya kimapenzi ni magumu sometimes,

    Hii nimeikuta kwenye site moja, mwanamama analalamika kuwa mumewe kamwambia njia yake imekuwa kubwa so she must do something maana hamvutii tena!! na kuwa ameamua kutafuta nyumba ndogo!

    Kilichonishangaza kule mie ni kuwa yule mwanamama anadai hajawahi toka nje ya ndoa yake kwa miaka yote mitatu na kuwa wana mtoto mmoja wa miezi minne ambaye alimpata kwa njia ya operation kwa maana hiyo njia haikupata msuko msuko wa kupush.

    Sasa najiuliza sipati jibu kama je ni kweli njia imetanuka iwe sababu ya wewe kutafuta nyumba ndogo? katika hali ya kawaida ya mahusiano huyu mume kweli anampenda huyu mkewe? Maana hainiingii akilini kitend alichokifanya

    Some Men never cease to amaize me kwa kweli!!
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Njia ya mwanamke ya uzazi hata akipushi inarudi palepale! That's elastic material. Jamaa anatafuta namna ya kuhalalisha kula nje
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    huyu mwanaume anatafuta sababu tu ya kumuumiza mkewe ,,,,

    teh teh mwanamama amuombe mmewe ruhusa na yeye amruhusu atafute serengeti boys

    Wanaume wana visa jamani !!! kwa nini mko hivi???
     
  4. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Mwanaume mshenzi kweli kweli huyo, yeye si ndio sababu ya kumsababishia mama wa watu K yake kupanuka. Kamwaga vitu vyake kule leo hii anaona kubwa.Na hilo jogoo lake lisinyae tuone kama hata hiyo nyumba ndogo atakwenda.
     
  5. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Jamani issue inawezekana siyo K kupanuka ila creativity imekwisha ule utundu aliokuwa anaufanya kucop up na size ya Mb** umekwisha kwa hiyo mama anaiachia nzimanzima na jamaa anashangaa sanaa.

    Hivi mnajua kuwa wanawake huwa wabunifu sana kumfanya mwanaume ajione kuwa anamfiti mwanamke?Kwa mama ule utundu kaona ni karaha kuendelea kutenda wakati ameshazaa nae
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    FL1 yani hapo hujaelewa kitu kabisa! Ukweli ni kuwa jamaa linataka kujiExpress na TiGo! Stuka wewe!
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mmmh kwa style hiyo bibi aombe suluhu ama talaka
    nyie wanaume mkoje lakini????????????
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    got it right!
     
  9. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Imeniuma sana hata hata kuchangia siwezi huku ni kuzalilishana. Tena inawekwa kwenye internet? amesahau kuwa kiapo kilikuwa kwa shida na raha tutakuwa pamoja?au shundundu ya mzee ndio inakuwa ndogo yeye akiingia naona ya mama kubwa? akapime kisukari.
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Nov 4, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Chaku nakubaliana na wewe kabisa kuwa ubunifu muhmu kinachonitatiza mie ni hii solution aliyochukua huyu mbaba. Kwani kama mtu unahisi utundu wa mwenzio umepungua si kuzungumza jamani? Si ndio maana ya communication katika mahusiano? Sema wifey siku hizi mwenzio sishibi vizuri bana hebu niambie kuna nini?

    Sometimes ubunifu unazuiliwa na utendaji wa kazi wa boss wewe kila siku unabuni mbinu mpya za kuwafurahisha wakati Boss hata appreciation hakuna!! Hamu ya kuendelea kubuni unaitoa wapi?

    Kuna mdada mmoja yye alikuwa anapoteza muda kule kwenye blog ya Dina akijifunza namna ya kukula muwa (kwani ndo alichokuwa anakipenda mumewe) basi anamfurahisha kila siku mwanaume akitaka tu utamwona analala chali akisubiri huduma. Akishakolea anamgeuza mwenzie haraka anaingia bila kujali kama mwenzie kaloa au lah. Mwanadada kila akimwambia naye anatamani kutembelewa south mr anamwambia yeye ana kinyaa (wakati enzi za uchumba wao alikuwa anakwenda!!) Saa ngapi mdada asiache naye, basi baba kaoa mke mdogo na sababu kubwa ni kuwa mkewe sikuhizi hamfurahishi kama zamani loh.

    Sasa ubunifu utauendelezaje kwa mtu kama huyu? Raha ya ushindi ushereheke na wenzio!
     
  12. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Inawezekana jogoo wake ni kibamia huyu, huku ni kumtusi mkewe.Wangapi wana wake zao na wamezaa na hawacheat wake zao.
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    Nov 4, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nguli mimi sikuwezaisoma yote kwani nilijikuta nashikwa na hasira ya kuua. Najaribu kufikiria huyu mama anajisikiaje maana hadi ameomba msaada wa nini afanye ili njia iwe ndogo!!

    Hebu naomba connection ya kisukari na shundundu Nguli!
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwani kuna mahusiano ya ukubwa wa njia na habari ya kuzaa?mimi naamini ile habari ni elastic!
     
  15. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kisukari kinashambulia uwezo wa mwanaume wa ku erect strongly na kikizidi hasimamishi kbsa, pia sperms zinaishiwa nguvu kikikupata ukiwa kijana huzai na shundundu inasinyaa siku zinavyoenda mbele.
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    We mtoto umeshaziona bamia za kijamaika zilizokuzwa na samadi ya kuku? Matango cha mtoto!
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Got it RIGHT! Kama ya wife sijaona tofauti ya kabla ya kabinti ketu na baada ya hapo. Same same!
     
  18. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pia ukinenepa shundundu inakuwa ndogo na ukibeba vyuma kama akina Shwarznega inakuwa ndogo kwa vile wanaume tunajaza vifua zaidi huwa nyama zinahamia juu.
     
  19. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    FL Mbona mbele ya jina lako kuna bolt? mtu mwingine huku JF ni mzee mwanakijiji je inasymbolise nini?
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Hapa kuna watu itabidi uwatake radhi. Muzee Nguli na Jitu la Matizi Bwashee Geoff.
     
Loading...