Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti womanfriend inaruhusiwa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtu Mmoja, Mar 20, 2010.

  1. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    rejea kisa cha mama (56) kufunga ndoa na kijana(25) huko kenya.

    jana kuna mtu mmoja aliita rafiki kwa kiingereza, yaan alisema friend, nikafurahi. lakini nikashindwa kujua kama ni girlfriend au ni woaman friend, kwani mtu yule ni mwanamke well advanced in age (50+) na mimi (30+) . sasa huyu naye ni girlfriend au womanfriend?

    mi kiingereza siju vizuri, sasa naomba tusaidiane hapo manake siku zote nasikia girlfriend tu, sijasikia womanfried?

    halafu, hivi ukisikia mtu mmoja namuita mwingine girlfried au boyfirend lazima kuwe na kliks (ngono) au sio lazima, tusaidiane jamani, wengine haya mambo yanatuchanganya sana
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mh kibongo bongo mtu akikuambia eti just a friend ni asilimia kumi inakuwa kweli maana watu wanavyopenda ku double click
     
  3. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mkuu, swaali kama hili unatakiwa kuliuliza katikati ya wiki............. weekend hii watu wanakula bata, sijui kama litadadavuliwa sawasawa...................... jitahidi ulichomekee jumatatu...............
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Usilete mambo ambayo hayapo katika masamiati mkuu. Kama neno hilo halijakuridhisha tafuta neno lingine muafaka la kiingereza
     
  5. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    unaweza kuwa na friend mwanamke... just friends...lakini inategemea na tabia ya mtu... mie kwa mfano naweza kufanya urafiki na mwanaume (just friends) lakini i make it clear from the very begining that there is a red line shouldnt be cross...
     
  6. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    Inawezekana saana, kwani tatizo liko wapi?
     
Loading...