Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti wewe unazingatia nini? nyumba, gari, kipato, mapenzi.........???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tasia I, Jun 13, 2011.

  1. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ha bari za wikiend JF!
    Jamani mimi mwanzoni nilidhani/nilichukulia kua uchumi ndio kigezo kikubwa cha
    kuahakikisha nimefaulu kabla ya kuoa. Yaani, angalau hata kama sio kujenga au
    kua na mahela mengi lakini angalau niwe na convinient source ya income.
    Pamoja na kigezo hiki kubakia na uzito mkubwa lakini kwa sasa nimekiweka cha pili.
    cha kwanza kwa sasa ni kuwa au kumpata mtu wa kumwoa.
    sikuwah kufikiri kua hii ni bahati, au baraka na si kila mmoja anae/ataepata.

    Hivi kwa wewe mJF kigezo kikubwa unachozingatia kabla ya kuoa ni kipi??
     
  2. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,554
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    aje tutafute wote, kwani yeye anakuwa amejiandaa na lipi?
     
  3. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kumbe kabla ya kuoa....
     
  4. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Tungekuwa pamoja ungesema ninakuiga! Mimi nimejaribu kusoma soma vitabu na kugundua umuhimu wa hili suala naomba nisharee nawewe ifuatavyo:-

    1. Maisha ya ndoa pia huandaliwa kama unavyoandaa hayo mapesa, magari na majumba. Ukisema ukija kupata hayo ndiyo uoe kuoa siyo kuoa tu kama unavyodhani kwa ulimwengu wa sasa ni kazi tete sana hasa kupata wa moyo wako! so unahitaji kuliandaa hili pia kwa wakati huhuu ambao unajipanga na kipato.

    2. Ukiangalia katika maandiko ya Mungu kuna mstari unasema hivi: APATAE MKE APATA KITU KILICHO CHEMA, TENA ANAKUBALIKA NA BWANA (MUNGU) Unaweza ukafanya vitu vingi sana peke yako na visiende kabisa, ila ukija kuoa tu tayari mambo yanawiva kila kitu kinaenda sawa bin sawie!

    3. Ni nzuri kuja kuyatafuta wote hayo mafanikio unayoyatafuta wewe, kwani mkiyatafuta wote lazima mtayatunza wote, ukiyatafuta peke yako mwenzio akija atatumia vibaya jambo ambalo litaleta ugomvi kwenye ndoa.

    4. Ndugu yangu mke ni muhimu sana ukioa wa kwako i mean mnayeshabihiana kwa kila hali. Mimi mwenyewe nalia mno sasa hivi, nahaha kutafuta mwenza lakini sipati kabisa wa kufanana naye. yaani unalia unakuwa kama chizi. Halafu kumbuka ukioa utatulia hata kiakili, watu watakuheshimu zaidi, credibility itaongezeka, tamaa na miwasho itabadilika na kama ni mtu wa Mungu basi njia ya mfanikio kwako ni huyo mke!

    Oa kaka na mimi natafuta mke nikimpata tu hata leo naoa soon!
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nawasubiria kwanza
     
  6. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,500
    Likes Received: 3,636
    Trophy Points: 280
    Nyumba, gari, kipato steady (sio mshahara!)...
    My queen must find her king ready for her...!!!
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hapa tutadanganyana tu hakuna atakayekupa jibu la ukweli
     
  8. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jinsi unavyoamua. Ni vigumu kukwambia kigezo maalum. Life is the way you make it. Fikiria waTZ wenye asili ya kihindi, wamejenga? Mbona uchumi wao ni imara sana.
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ndio maana nikasema nawasuburia kwanza
    Hapa watajitokeza wanaaa ile mbaya
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    At least niwe na source nzuri ya income!!
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    :violin:
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaaa ahaaa ngoja uone
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aisee kimada umeishamuweka ndani??? lol!!!
     
  14. M

    Marytina JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mimi simo
    nitabaki kuchagiza tu ila sitoi msimamo
    Kuna mtu atatulete tamthlia hapa.
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Instincts... Go with instincts.. Issue kama instincts zako ni mbovu...
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwenye hili watu wataficha INSTINCTS zao ili waonekane tofauti na ndio maana nikawa nasema hapa wengi tutaishia kudanganyana tu na kupakana mafuta kwenye mgongo
     
  17. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,415
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    Kwani nini kazi ya uGF na uBF? hiyo ndo preparatory stage ya kuoa., I don't wanna bliv kwamba mtu ukiwa unatafuta maisha(Kujijenga kiuchumi) ndo hutajihusisha kabisha huku kwa malavidavida (uGnBF)
    Mi naamini hadi pale utakapokuwa umeshajijenga utakuwa ushajua nani wa kumuoa..!
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mbwa ukimjua jina wala hakupi shida....
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Nimekupata kabisaa...lol... i wonder y twaogopa,
    na hata hivyo i second kua hatapata answers hapa...
    labda muelekezo...
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Every good thing under the sun.......Hey every thing is possible that's a beautyOf living ....Nikipata ...greatNikikosa.... tomorrow is a new day ..NajRibu kukaambali na watu wenye Negative mind ...
     
Loading...