Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti wewe ni wa majaribio!?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Babkey, Aug 15, 2012.

  1. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ....nasikia hawa wazaliwa wa kwanza wamezaliwa kwa bahati mbaya au wazazi wao walikuwa wanajaribu tu na wengi ni vyanzo vya ndoa baada ya kupata mimba zisizotarajiwa na kulazimika kuishi pamoja...
     
  2. Chomsky

    Chomsky Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Network busy, jaribu tena baadae
     
  3. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kumbe usemesikia endelea kusikia
     
  4. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 711
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    unamatan na wa2 um ndan eh
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...teh..teh..teh
     
  6. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...mkuu kusikia ni moja ya njia za kujifunza pia...
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Una bahati PAW yuko macho, nimeogopa ban, ila jibu ambalo ningekupa ungeridhika nalo na ungejuuta kuanzisha hii mada, napita!
     
  8. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mara nyingi vya kusikia vinakuwa havina udhibitisho bt naona hii ni moja ya :gossip:
     
  9. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...teh...teh..mzaliwa kwanza nini mkuu?
     
  10. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...na hili ni jukwaa lake mkuu...hahahaaa.
     
  11. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,030
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Kwa baadhi ya wazaliwa wa kwanza ni kweli, naona watu wanabisha tu, ila sio kila mzaliwa wa kwanza.
     
  12. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...sante.
     
  13. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Astaghafrulah laana tu lah! Hizi ni dharau kwa sisi watoto wa kwanza
     
  14. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    unantusi
     
  15. k

    kindboy Senior Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    thanxxxxxxxxxxxx
     
  16. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...usihofu mkuu...
     
  17. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    .....la.
     
  18. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Aise weweeeee !!!!!
     
Loading...