Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti wengi wanatamani kutoka kuliko kuingia???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 25, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Wanandugu ni vyema kuwashirikisha hili
    nikiwa nakula kulizuka mjadala mkubwa pale rosegarden
    ati wengi waliko ndan ya ndoa wanatamani kuruka na kurudi walipotoka
    nilikuwa speechless naamini maoni yenu yatakuwa wakati muafaka kwa lengo
    la kujenga jamii
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    mimi huko napasikia tu ndo maana sitaki kuingia kwa sasa, ngoja wenyewe waje
     
  3. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mimi sijaingia hata huko pia!! ila ninavyofahamu kwa kuangalia maisha ya wanandoa wengi wanaonizunguka, ndoa nyingi zina matatizo makubwa tu.. wengine wanaendelea kuishi pamoja kwa kuvumiliana ila sivyo wangekuwa wameshamwagana!!...

    Ndoa za siku hizi zimebaki majina tu watu wanaoana lakini vimada/nyumba ndogo na mabuzi ni kama kawa, hawaheshimiani, hawasikilizani yaani ni tabu tupu.... imekuwa fashion mtu anaoa mtu kwa kuwa ni mrembo au mtu anaolewa na mtu kwa kuwa ana pesa ila ki ukweli si kwamba anampenda! matokeo yake akiwa ndani ya ndoa hana hisia na mumewe/mkewe na kuanza kutafuta kwingineko....
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    95% ya vijana ( wake kwa waume) walio single huwa wanatamani kuingia huko na 96% ya wanando wanatamani kutoka huko.
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ukweli sasa hivi pesa tu! wanawake walio wengi wanaingia/penda mtu kwa pesa yake,wanaume wengi tamaa, lkn hakuna inner feeling about da person. baada muda mfupi tifu zinaanza,maana huwezi ficha feelings
     
  6. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mi napasikia ni jehanamu hivyo sitaki kuingia, ntaangalia wapi ntapata mbegu nzuri natafuta katoto kangu kakulinda jina langu lisife kwenye ukoo basi.
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mawazo ya wengi ambao hawajaingia kwenye ndoa
    Ndoa ni taasisi na ni taasisi inayojitosheleza
    Ndoa haipwaswi kulinganishwa au kufananishwa na huwezi kufananisha ndoa ya Mr Rocky na ya Pdiddy hata siku moja.
    maisha anayoishi Rocky na Pdiddy ni tofauti na mitizamo na migongano ya ndoa hizo mbili ni vitu viwili tofauti

    Tukisema ndoa ni mbaya au walio kwenye ndoa wanatamani kutoka wakati wengine wanaingia kila siku tunamaanisha nini.
    Kwanza jiulize ulioa ili iweje
    Kwa nini umemuoa huyo mwanamke uliye nae ndani ya ndoa yako? Ni nini kilikusukuma kuoa ni shinikizo au ni umri au wazazi walikulazimisha au ilitokea bahati mbaya msichana uliyekuwa nae akapata mimba na wewe bila kutarajia ikabidi uoe
    Na je umemuoa mwanamke uliye nae kwa kuwa unampenda au kwa kuwa imebidi umuoe baada ya labda kusemwa na washkaji kuwa kwa nini huoi au umri umeenda sana au ulikutana nae kibahati bila hata kumjua na ukafunga nae ndoa

    Pili je mwanamke wako kule ndani ya nyumba ni nani? Ni kama kifaa cha kukufanyia kazi na kikizeeka unatupa unanunua kingine? Au ni mtambo wa kuzalisha tuu watoto ili na wewe uonekane mtaani kuwa ni kidume kwa kuwa na watoto then unamchoka na kuanza kumsema kuwa matiti yamelala na siku hizi sio msafi tena ana harufu ya maziwa usiyoipenda na harufu ya chakula usiyoitaka. Na sio mzuri tena anaelekea kuzeeka kuliko yule kimada wako wa mtaa wa pili ambaye bado hana watoto na hana harufu ya maziwa wala vitunguu?

    Tatu je mwanamke wako ndani ya nyuma mnamalizaje mambo yenu wakati wa ugomvi au shida au raha? Huwa magomvi yenu mnayasuluhishaje? Mnapandishiana kama moto wa kifuu wakati mmegombana au mkiwa na tofauti? Ndani ya nyumba mambo yakiwa hot mnafanyaje? mwanaume unakimbilia bar kunywa pombe au kukaa na washkaji kumkimbia mkeo?

    Nne je mwanamke wako unampa muda wa kutosha kukaa nae na kuongea mambo ya maendeleo yenu au kila siku wewe ni vikao na washkaji bar na kwenye luninga za mabaa kuangalia mechi kati ya Asernal na Manchester United?

    Tano unaaapreciate anachofanya mkeo ndani ya n yumba au kila siku wewe ni kumkosoa na kumshushia hadhi kuwa hajui kitu? Na je unamfundisha hata pale ambapo hajui na kumwelekeza kama mkeo ?

    Hivyo ni baadhi ya vitu ambavyo tusipoviangalia vinaifanya tasisi ya ndoa kuonekana kituko. Ndoa ni maamuzi ya watu wawili kuishi pamoja na kufuata misingi ya maisha bora kukaa pamoja kwenye raha na shida. Iheshimu ndoa yako na muheshimu mwenzako haya maswala ya kusema kuwa walio kwenye ndoa wanalilia kutoka hayatakuwepo. Ukishaijua ndoa yako na ukishamjua mwenzako unawez akujipanga namna ya kuishi nae na kufanya kile ambacho hakitamuudhi mwenzako na kutojiingiza kwenye masuala ambayo yatakufanya ujute kumuoa yule uliye nae. Usregret kumuoa wala usilazimishe kumuona kuwa yeye ni chanzo ila fanya kila lillilo ndani ya uwezo wako kuitunza ndoa yako
     
  8. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Maisha ya ndoa ni mazuri; tatizo walio ndani wanafanya yaonekane mabaya. Ndio maana yanafananishwa na BAHARI kuwa walio nje wanayaangalia maji baharini na kutamani kuingia kuogelea, na walio ndani baharini wanachoshwa na harufu na mawimbi ya bahari kwa kukosa uvumilivu wanatamani kutoka :flypig:.

    BAHARI HAIKOSI MAWIMBI!!!!!!!!!!!!

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!!
     
  9. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kama vile nilikuona Pdidy, si ulikuwa unaangalia mpira??!! ha ha

    Bwana eeh..ndoa inategemea na utakaekutana nae..usisikilize stori za castle lite na halafu kwa muda kama ule mume wa mtu yupo bar unategemea ataiona ndoa nzuri??!!

    Tunasahau kuwa maisha kwa ujumla yana changamoto hata uishi na na ndugu zako..hivyo kwenye ndoa hazikosekani, kadiri ya kukabiliana nazo ndiyo tatizo kubwa..
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu mojawapo ya mambo ambayo yanawafanya walio ndani kutamani kutoka nje ni tamaa
    Mtu umeoa ila macho yako yako juu juu kuangalia vimwana walio nje untamani uwaoe wote wakati uwezo wako haupo
    Bado unatamani kurudia ujana na kwenda dicso mpaka usiku wa manane
    Bado unatamani kukaa kijiweni mpaka usiku wa manane na washkaji unapiga story zile zile ulizokuwa unaongea nao wakati hujaoa
    Hujajua majukumu yako wala hujajua kama una mwenzi wako nyumbani
    Bado unatamani kutokuwa na mtu wa kukuuliza aise utachelewa nyumbani niwaruhusu watoto wale
    Hayo yanawafanya walio ndani ya ndoa kutamani kutoka nje wanapoona kwamba wanapitwa na haya mambo ya dunia
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Changamoto ziko ila mi sitaki kutoka aisee
     
  12. s

    saved Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    uliyosema ni kweli ndugu.nakuuunga mkono...
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    mwenye macho na asome maneno ambayo mr rocky awaambia wana jf
    ukiachika walahi ata kwanghu uwezi kukaa soma hapo juu ujifunze machache lakini ni zaidi ya serengeti
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Asante sana mkuu
    tatizo watu wanaingia kwenye ndoa wakati hata ule utayari wa kuingia kwenye ndoa haupo
    wanaingia kwa sababu wamelazimishwa au wakati umewatupa mkono au mimba zisizotarajiwa au shinikizo
    Watu kama hao hawawezi kamwe kuikubali ndoa na kuiona ni ya maana na watakuwa kila siku wanawadiscourage wenzao wasiingie maana kwao ndoa ni utumwa
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Heeeheeee mpwa hi ya bar sikuiona samahan bana nilikuwa na mama didy kabisa aka mama "kijacho""usiulize zaidi
    mmhh kwa kweli bar sipapendi ila linapokuja swala la mpira hata mamuy didy analiheshimu pamoja na dstv nyumbani siwezi bila kelele mpwa wangu nimesoma hayo manenno yako mama didy anasema kwa nini amechelewa kuingia jf ...angenifunda kikweliii nkasema usizidishe kama unashda aende kwa wakubwa tukafundane mpwa
    thanks for advs....ni kweli nimeona wengi wao waliokuwa pale wana midhahabu yao kwenye kidole bila wenzao..ila siwezi ingilia maana huujui makubaliano labda bibie nae anapenda disco kaachwa disco mzee akitoka anampitia usiniulize disco yuko na nani??hiyo ndio ndoa see u altare
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mpwa ungejaribu kuwauliza hao wanaosema kuwa ndoa zao ni chungu uchungu wake ni nni
    Kwa nini wanatamani watoke
    Kwa nini wanatamani maisha ta kuwa single
    Kwa nini hawako na wenzi wao kwenye maeneo kama yale
    Kwa nini wako pale muda huo wakati nyumbani kwao kuna DStv wanaweza kuangalia mpira mle
    Ni kwa sababu wanajua nini tatizo la ndoa zao na kwa nini ndoa zao ni chungu
     
  17. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndoa ni taasisi,na taasisi inaundwa na watu ambao wana mawazo na mitizamo tofauti ambayo huweza zaa migogoro ambayo huwa inajenga au kubomoa.
    Katika migogoro inategemea huwa inaishaje katika ndoa/taasisi husika.Ama taasisi ivunjike,itengane kwa muda,wasimamishane kazi au kuifanya taasisi izidi kuwa imara.
    Kila mmoja ana uzoefu wake wa ndoa ambao unatofautiana na mwingine.
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Na ndo maana tunasema ndoa zote hazifanani
    Huwezi ukakaa kijiweni ukaanza kuutangazia umma kuwa aise ndoa ni ngumu
    Au kusema kuwa walio ndani wanatamani kutoka
    Isemee ndoa yako na wala usimsemee fulani
    Ndoa yako na ya mwingine kamwe haziwezi kuwa sawa na kila moja ina mambo yake na ina migogoro yake na ina namna ya kuishughulikia
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    IWAPO UMEOLEWA LEO UNATOKA KWENYE SHEREHE JAMBOMUHIMU LA KUFANYA

    1.Kesho yake kama unaweza funga funga Mshukuru mungu wako kwa kupata mume bora hata kama umesakiziwa huyondie ulieingia nae pale juu
    2..ukiwa kwenye Maombi nimeona Laana na Visasi vinaharibu ndoa za wengi sana sana ..hii aijalishi wakurugenzi mawaziri ..hata maraisi hivi vitu..VISASI...LAANAA Vikiamua kukupiga nakwambia kama ujajianda umekwenda wataishia storia ulipita Diamond jubilee
    Nini cha kufanya jitahdi muwe mnafanya maombi ya pamoja kwenye maombi yenu mwomben MUNGU awasamehe dhambizenu zote mlizofanya wakati wa ujana kama unakumbuka hata uzinzi taja mwanamke ulietembea nae mwanaume alikufikiha mpaka uktaka kuhamakwenu mwombe mungu akusamehe uondoe ama kujivua laana za woteee hao...mimi niliandika majina yote kuanzia alienibikiri mpaka chuo mpaka wa mwisho kabla ya mama didy usiniulize karatasi ngapi jaza zako...kemea laanza za wapenzi wote..nikwambie nini unapomvulia mtu nguo akaona uchi wako Yale maroho yake yanaingia straight nakwambia usniulize zaidi fanya ninayoshauri

    3..Kama umeshamaliza kuomba msamaha tubu kwa ajili ya BABAKO NA MAMA YAKO MZAZI PANDE ZOTE MBILI UJUI ULIPATIKANAJE WEWE AMA MAMA ALIKUWA AJAOLEWA AKAINAPEWA STYLE YA CHA MBOGA KWENYE MIGOMBA UKAJA ILE NI LAANA USISHANGAE UKAFUMWA NA HOUSEGIRL KWENYE MIGOMBA KUMBE HUJUI BACKROUND YA WAZAZI AMBAYO HUTAKIWI KUJUA
    HIIIMEWAATHIIR WENGI SANA SANA NA KAMA MUNGU ANAKUPANAFASI YA KUONA ONA SASA NAKUSHAURI OMBA..NDOA NA MAOMBI NI ""KIVUKONI""YA PILI..
    4..KEMEA LAANA ZOTE NAA VISASI VYA UKOO..UNAWEZA OMBEA BABAAKO NA MAMAKO LAIKINI HAO NI APRT YA UKOO TU..KEMEA KATAA VISASI VYA NDOA ..KUNA FAMILIA MI IMETUPIGA NA NILICHOKUWANDIKIA NDICHO NILICHOFANYA MPAKA LEO TUNA MWAKA WA NNE NA MAMA DIDY ..LAKINI UKIJA KWA BABA NA MAMA WANA MIAKA 20 NJE YANDOA...UKIFANYA MAPPING MAMAKE MAMA NA BABAKE YAANI BABU WALIACHANA TANGU MAMA MZAZI AKIWA SHULE...UKIJA KWA BABA ,,BABU NA BIBI WAMEACHANA 1990 99 AKAWAHI MMOJA KWA MUUMBA 204 AKAMFWATA MWENZAKE NA WOTE WAMEZIKWAA MAKABURI YANAFWATANA..LAKINI WAKATI WA UHAI BABU ALIJENGA NYUMBA MBILI MOJA JUU MOJA CHINI..WALIPOACHANA KILAMTU AMEKUFA KWENYE NYUMBA YAKE..UNAFIKIRI SISI WATOTO WHAT NEXT..NILISALI KAMA MWENDAWAZIMU NILIMWAMBIA MUNGU KULIKO NIPIGWE PIGO LA NDOA TENA KAMA WAZAZI BORA NIKAUZE SUPU KULE MALYASIA.....LEO NAMSHUKURU MUNGU SI KWAMBA AKUNA KUTOELEWANA YAANI KUNA KUTOKUELEWANA KWA KUELEWANA UTAPENDA

    KARIBU KWENYE MZUNGUKO WA NDOA
     
  20. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Asante mkuu Pdiddy
    Maombi kweli ni ya muhimu sana sana
     
Loading...