Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti Wazungu -nyie dada zetu chonde!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Jan 23, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,382
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Wapo dada zetu ambao wanaamini kabisa kuwa hakuna mapenzi ya kweli na ya kina kama ya na mzungu.
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,534
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Haaahaaa! Hata leo baada ya utandawazi na baada ya watu kutapeliwa na wazungu kuliko hata wabongo wenzao? Well wazungu wako strategic. Wengi wakishazeeka wanatafuta nurses in Africa, kwa kuoa visichana vidogo viwe vinawakanda magoti sababu ya uzee kwa mshahara wa kwenda nao Ulaya.
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mmmh wote matapeli, hakuna mwenye mapenzi ya kweli
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Mzee, usisahau pia tupo dada zenu ambao tunaamini hakuna mapenzi ya kina na ya ukweli kama ya mwanaume wa kibantu despite all odds!
    Nilimuuliza mdada ambae aliteswa sana na mume wa kitz the motive behind ya kusaka mzungu desperately (anajilipia gym colosseum hotel 500 $ kwa mwezi wakati hapo karibu kuna ya 80,000 tshs), jibu ni 'kuwa kibiashara zaidi', kwamba hata kama mateso na manyanyaso yapo lakini mkwanja unaeleweka. Tunawezaje kutofautisha 'mapenzi ya kina' na 'biashara ya mapenzi'
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    pesa ni kila kitu mkuu
    pesa inaficha kila kitu,
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huu usemi hauna ukweli kbs,sio wanaume wote wa kiafrika ni matapeli wapo wenye mapnz ya kweli pia,na hao wazungu co wote wana mapnz ya kweli wapo matapeli wa mapnz pia tena utapeli wao ni bora na ule wa wanaume wa kiafrika na mifano yao ni mingi ya walioumizwa kikatili na hao wazungu.
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Niliwahi kuhisi hivo lakini kumbe si kweli ,,
     
  8. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Mada chokonozi.....chonde nini sasa!
     
  9. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mzungu know how love and care me ninaye tunapendana sana,
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,173
    Trophy Points: 280
    baada ya kutendwa ndio huwa hivyo.....
     
  11. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    NDIO UMEONGEA NINI HAPO?

    Utamu wa pipi ni mate yako!

     
  12. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Wazungu gani mnaowazungumzia? Pink/white people or even brown/black people? Naomba tofauti maana wengine wapendelea brown au sijui wanawaitaga black men hata kama sio wa hapa kwetu.
     
  13. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ulihisi???? sijakusoma binti
     
  14. m

    mariantonia Senior Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    at least once in my life hata kama ni babu
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kudos smile
     
  16. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Tatizo dada zetu ikiwa ngozi nyeupe tu basi hata kama fundi gereji hapa mjini au wale wanaofanya kazi na security groups kama walinzi:lol:, nadhani lengo lao watoe watoto mulato haijalishi anatokea Poland au Szeckslovakia kwakuwa wengi wao wakishazaa tu wanawapiga chini wale wazungu. Masikini ya mungu wazungu wanatumika kama sperm donors hapa mjini wadada wa bongo makatili sana!!!!!
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    #**&@$*&$$$###%%=/""::~~~ :confused:
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Wakati nakuwa kuwa nilikuwa nadhani wazungu ndio wana true love wakati naangalia matamthilia nk nk ,lakini baada ya kujitambua fikra hizo zilitoweka ndugu
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nimeipenda hiyo kheee kheeee....
     
  20. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    MMK, na hao jamaa huwa hawakawii 'kukaanga chapati', pengine hicho ndo wanachokipenda zaidi
     
Loading...