Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti waungwana kwanini jeykei kabandika mabango ya picha zake nyingi kupita kiasi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwalimumpole, Oct 25, 2010.

  1. m

    mwalimumpole Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Au ndio ukamilifu wa methali isemayo kibaya chajitangaza...kizuri chajiuza!
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,734
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 180
    Angalia vizuri karatasi ya kupigia kura utaelewa.
     
  3. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kaka hujakosea ni kweli, Kibaya chajitembeza kizuri chajiuza.
     
  4. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ili watu wamjue maana tangu aingie madarakani hana tukio muhimu sana alilolifanya watu wamkumbuke
     
  5. J

    Jackob Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :amen:Kupita kiasi kipi, ndugu. sidhani kama kulikuwa na Idadi ya mabango ya kutundika iliyopangwa na tume. Ila naamini kampeni ni sawa na biashara zingine zozote. Ni lazima uwekeze vya kutosha katika matangazo na utangaze bidhaa yako ili watu waijue na kuinunua. Soda ya coca cola ni maarufu sana duniani lakini inatangazwa utadhani ndio inaaingia sokoni kwa mara ya kwanza. Kampuni zetu za simu zinatangaza kwa ushindani mkubwa kwa kutoa zawadi kedekede kwa lengo la kuvuta wateja. Vivyo hivyo kw wanasiasa, wao kipindi cha kampeni ni sawa na bidhaa iliyoko sokoni ikihitaji mnunuzi na ni kazi ya mwenye bidhaa kuhahakisha inauzika kwa gharama yoyote. sina ugomvi na matumizi ya mabango hata yakiwekwa hadi msalani, ugomvi wangu ni output baada ya bidhaa hiyo kununuliwa na kukalia Ikulu.
     
  6. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ili aonyeshe alivyotumbua pesa za walala hoi!!!
     
  7. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280

    Na hapo ndipo penye tatizo kubwa! Ndipo hapo tutakaposhika adabu.
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahaaaaa kapiga picha na chege halafu eti imeandikwa mtu wa watu...dash rais kweli tunaye
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    [sina ugomvi na matumizi ya mabango hata yakiwekwa hadi msalani, ugomvi wangu ni output baada ya bidhaa hiyo kununuliwa na kukalia Ikulu. originally posted by jackob ]

    Mara nyingi historia inatuonyesha ufisadi mkubwa hapa duniani,uliyofanyika katika serikali mabalimbali duniani, chanzo chake kikubwa ni kufadhili garama kubwa za kampeni za siasa.Na hata ukiangalia hapa hapa nchini kwetu ufisadi wa EPA,ulitokana na heka heka za kugaramia kampeni za CCM za 2005,ili mgombea wa CCM apata ushindi wa kishindo.Sasa ushindi wa kishindo unatakiwa usitokana na kumkandamiza mtanzania masikini,ndiyo maana watu wanalalamikia mabango mengi ya JK,kwa kuwa wanahisi fedha hizo zinaweza kuwa fedha za walipa kodi kinyume na sheria na taratibu za nchi yetu.Naona wewe umelalia zaidi kwenye principle za marketing,sote tunalijua hilo,lakini hofu yetu ni wapi fedha hizo wamezitoa?Hatuongelei ushabiki wa vyama!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    huko huru kujinadi kwa wananchi kwani vyama vingine vimekatazwa kuweka mabango yao....?????
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ulimbukeni
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwani hakuna anayemjua si aliishawahi kuwa waziri wa mambo ya nje, si amekuwa rais kwa muda wa miaka mitano sasa anajinadi kitu gani ambacho watanzania wasichokijua au anajinadi ufisadi
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Hata mimi sielewi...........
     
  14. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pamoja na hivyo, yafuatayo pia ni sababu kubwa sana;

    1. Hana uchungu na fedha za walalahoi; na ndio maana mabango hayo yameprintiwa Canada, na kulipwa malipo ya kwanza USD 1.5 million kutoka hazina...!
    2. Ufisadi uliokaa damuni hadi hata kiwango cha matumizi yanamshinda...! Sasa utangazaji huo umeshafikia hatua ya "Diminishing Returns".....!
    3. nk.
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Huoni kama yeye ni HANDSOME na anapendeza kwenye mabango!
     
  16. RR

    RR JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Yeye na sura yake ni mtaji wa sisiem....
     
  17. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,452
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Kweli mtu wa watu, Kwenye red hapo, umesahau kumpa bajaji yule mama mlemavu na kuwapa pipi watoto..,
    Hivi Mh JK anawashauri kweli??
     
  18. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli, biashara ni matangazo na biashara yenyewe iko Ikulu.
    Lakini biashara itawezekana tu indapo watu watampigia kura, tusipompigia kura biasha itakuwa imeharibika.
     
  19. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #19
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,632
    Likes Received: 3,497
    Trophy Points: 280
    ana maandalizi ya kutosha hajakurupuka kutafuta urais ndio maana (mind you kitu resource kabla hujafanya kitu) hao wengine wanaiga tuu hata ofisi zao zenyewe wamepanga.

    Hureeeeeeeeee CCM HOYEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE

    wana jamii itikieno HOYEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE
     
  20. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa(jey kei) angejiingiza kwenye mambo ya modelling ange funika mbaya...tatizo anachanganya sana madude!!
     
Loading...