Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti watu 10 wamekamatwa Mwanza kwa kumzomea Pinda Mwanza?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kwitega, Sep 22, 2012.

  1. k

    kwitega Senior Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wakuu,

    Kuna taarifa nimezipata kutoka kwa mmoja wa makada wa CCM Mkoani Mwanza kuwa watu 10 wamekamatwa kwa kitendo cha kumzomea Waziri Mkuu Pinda pale uwanja wa Sahara Jijini Mwanza. Kada huyo ya CCM ameonyeshwa kusikitishwa na kitendo hicho akisema kuwa kitendo hicho ni uhuni na kwamba kuzomewa kwa Pinda ni ujumbe unaotakiwa kufanyiwa kazi na CCM na serikali yake na si kukamata watu.

    Nimejaribu kuzungumza na baadhi ya askari polisi jijini Mwanza juu ya taarifa hizi, wamekiri kwamba juzi watu sita walikuwa wamekamatwa na polisi kitengo cha intelijensia kwa mahojiano kuhusiana na Pinda kuzomewa hata hivyo wamesema hawajui kama waliendelea kushikiliwa au waliachiwa. Aidha nimezungumza na mmoja wa askari wa kitengo hicho yeye amekanusha vikali habari hizi.

    Tufuatilie ili tujue ukweli kisha tujadiri kama ni halali kumkamata mtu eti kisa kamzomea kiongozi wa serikali kwa kusema hatuitaki CCM!
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Kuzomea sio kosa la jinai wakiwafikisha mahakamani mahakama itawaachia kuna namna ya kupingana na mtu anayekuambia uongo moja nikumzomea ili asiendelee kudanganya haya yanatokea kwenye viwanja vya mipira,sokoni,na mahala pengi kwenye mikusanyiko wanawatisha tuu watawaachia
     
  3. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...mbona akipigiwa makofi na kushangiliwa watu hawatafutwi na kupewa zawadi!?...
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Great thinking!
     
  5. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kwani kuzomea ni dhambi? mimi naona kuzomea nikama kinyume cha kupiga makofi au kushangilia ni ishara ya kuwasilisha mawazo ya wanadamu pale inapo bidi kuonesha kutokubaliana na jambo au watufulani
     
  6. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sabung'ori deserve the best, not a person of End of Thinking Capacity (ETC).
     
  7. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kuzomea si kitendo cha kiustaarabu kabisa. kama hujisikii kwenda kumsikiliza siushinde nyumbani? huu ujinga upo bongo tu. watu hushindana kwa hoja na si kuzomea. hao ndo chadema, ni zaidi ya tuijuavyo.
     
  8. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hakuna wa kukuzomea kama utaongea points, tena bongo ndio kuna nidhamu ya hali ya juu ndio maana watu wanazomea, nchi zenye watu wasioogopa unashushwa jukwaani kwa mawe mfano ni hapo tu kenya!

    pumba hazikubaliki mkuu
     
  9. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu Sabung'ori..absolutely true...viongozi wasitake kusikia yale wanayotaka kusikia..kizazi hiki wanaamviwa ukweli tu..!
     
  10. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nani kakuambia kuzomea iko Bongo tu1 ulishawahi sikia neno "BOOOH!
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,172
    Likes Received: 3,429
    Trophy Points: 280
    CCM wanapenda misifa tu hata penye kuudhi.!
     
  12. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wengine wanarushia viatu na ch***p kabisa unafanya mchezo na wananchi waliochoka na uongo!
     
  13. M

    Mpwechekule JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu unaonaje pia makofi ukipigia nyumbani kwako wakati viongozi wanahutubia mkutano? Italeta maana? Pia nataka kukueleza kuwa kiongozi ni mtu sio malaika kama unavyojenga picha kuwa hawapaswi hata kulaumiwa, ni watumishi wetu wale ni kama beki tatu tu akikosea lazima umweleze
     
  14. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Mungu wangu iokoe ccm
     
  15. J

    Joachim Morgan Member

    #15
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hapo umesema na sie tunomshangilia tutafutwe tupewe zawadi au hongera.
     
  16. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,076
    Likes Received: 3,617
    Trophy Points: 280
    Mizengo Pinda anaposema uongo bungeni anafiri wananchi hatuoni!!!!!! Makinda anapozuia hoja mujarabu kujadiliwa bungeni anafikiri wananchi hatuoni!!! ccm wanapopitisha miswada kandamizi bungeni wanafikiri wananchi hatuoni!!!!

    Na wajiulize,
    wapige bla bla bungeni ambako hatuwezi kuingia kubishana nao tuwavumilie, wakija na kitaani, ndani ya 18 zetu ukweli wetu waufanye kuwa uongo machoni petu?
    KAMA KUZOMEWA INAWAKERA NA KUJIREKEBISHA HARAKA HAWATAKI BADALA YA KUZOMEA MAYAI VIZA NDIO DAWA YAO ILI WASIENDELEE KULAZIMISHA KUHUTUBIA UONGO!! WAJIANDAE.
     
  17. M

    Mgelukila JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na bado watazidi kuchanganyikiwa, wananchi wamechoka kuwakamata ni kumwaga petrol madhara ni makubwa wanyonge wapo na Mungu hawashindwi.
     
  18. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    kama unaona kuzomea sio ustaarabu,ngoja tutaanza kuwarushia nyanya au mayai viza.LIWALO NA LIWE
     
  19. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,732
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    kungekuwepo na jinsi ya kukuzomea wewe ningekuzomea ,tambua kuwa watu walikuja kusikiliza point sio ujinga wala propaganda za kisiasa
    angetaka aczomewe angongea ukweli,uliwahi kuona wapi kwenye mkutano wa viongozi msikilzaji anasimama kupingana na anayehutubia kwa hoja hata kama unaosemwa ni uongo viva wana mwanza.
     
  20. B

    Bubona JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watawala wa kidemokrasia wenye fikra za kifalme!!
     
Loading...