Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti wanawake woote wa arusha wanampa kura za ubunge dk. Batilda teh teh!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gerad2008, Oct 25, 2010.

  1. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hivi Karibuni mgombea Ubunge wa jimbo la Arusha mjini kupitia CCM Dk. Batilda alijigamba kwamba wanawake woote wa Arusha mjini wameamua kumpa kura zao za Ubunge. tuliokuwepo tukawauliza wake zetu wakasema hawajawahi kuwa na makubaliano ya namna hiyo. Hii Batilda anayofanya nini kama siyo kutaka kusambaratisha ndoa za watu wakati tunajua kabisa tumejipanga kupiga kura kifamilia zaidi kumchagua Daktari wa Kweli Slaa na Godbless lema wa Jimbo la Arusha.

    Kama si Uongo adhibitishe
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu, yawezekana wake zenu ndio wanaowadanganya ninyi. Wameamua kufanya siri. Si unajua zile ziara za Mama wa Kwanza na kampeni zake za shuka kwa shuka? Watu wengine kura zao ni siri kama ya maungamo. Ni yeye tu na Mungu wake.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kama hiyo ndo gia anayoiotea, then kwishney!
    Mke wangu amekuwa mpenzi sana wa ccm, hadi juzi juzi ndo nimefanikiwa kumbadilisha, so its a stomach-blow to Batilda once again!...Katika maeneo mengi ya Arusha wanawake wengi mno wamemwona kuwa ni pandikizi aliyetumwa kwa hobby za watu!
    Ukipita masokoni kote utashangaa jinsi anavyong'ong'wa!
    Mi sielewi kura atazipata wapi zaidi ya zile za mtaa wa Bondeni, na pale Ngarenaro eneo la msikitini.
     
  4. P

    Pagi Ong'wakabu Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akina mama wa Arusha wana heshima zao bwana mwambieni Dr Batlida awaombe radhi kwa kuwazulia jambo
     
  5. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    bora angesema wanaume yan wanawake!!!!??? hawampi wanampaka mafuta kwa mgongo wa chupa ili waonekane wanamsapot mwanamke mwenzao
     
  6. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    kama tu katika Kampeni ameanza kusema uongo na kudanganya watu na heshima zao na akili zao Je Unategemea nini akisha kuwa mbunge na kunywa damu ya kijani? Naomba ajue mchezo wake ni Mauti kwetu jamani
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    anatapatapa huyu mama....hahaaaa kweli mwaka huu kazi ipo ..duhh hivi kweli hii ndo ccm nayoijua inaanguka hivi hivi....hahaaaaa yale yale ya KANU
     
  8. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Kama ni wakina mama wa CCM katika wilaya hiyo ya Arusha Mjini ntaweza kukubali 50/50 kwani kwa jinsi mnavyo tujuza habari za huko khaaa kuna ulakini hao wakina mama wamemwingiza Batilda mjni fulu fulu mzima mzima bila ubishi

    Jamani kwa wale wapiga kura wa majimbo ambayo yana joto kali la kisiasa wakaangalie kutizama majina yenu msije mkakuta makaratasi ya majina yenu yame chanwa na ikawa taaabu kweli
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hata mke wa lema anampa
     
  10. m

    matawi JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mateso ya ccm kwani yanawatesa wanaume tu??? Batilda alipewa taarifa ya kuwa atapewa kura zote na UWT mkoa Arusha ambalo ni kundi dogo sana. ngoja huyu mama atakavyojishangaa jumapili
     
  11. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2010
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Jamani mimi ni mwanamke naishi A town, mama yangu, wadogo zangu (na tulivyo wengi), binamu zangu wa kike na wakiume, wa kwa shangazi na kwa wababa wadogo na kwa wajomba hatumpi kura huyo DADA.
     
  12. F

    Froida JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    ha ha ha kumbuka kuna Beijing munaweza kuwa mumeingizwa mkenge na wake zenu itakuwa imekula kwenu
     
  13. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    analalama mbona akuuliza zile shuka,na vitenge vya mkewe na tshirt alizokuja nazo akuuliza zimetokea wapi??leo anawaka hivyo ajue hao ndio wana--wa--wake
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Lakini hizo jitihada kweli anazifanya akiwa na mkakati kuwa akizipata zote za akina mama basi na kuongezea mbili tatu za wanaumme ataibuka kidedea. Huko kutamba kwake ni mkakati wa kuchakachua matokeo na hivyo anawaandaa wapigakura wa Arusha wasije wakapigwa butwaa atakapotangazwa mshindi kwa kuiba kura kibao.............
     
Loading...