Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti wanawake wenye ndevu wana-akili sana!?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BORNCV, Mar 17, 2012.

  1. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesikia hizi habari siku moja kwamba ukipata bahati ya kuoa mwanamke mwenye ndevu za asili (sio wale wanaoota ndevu kwa sababu ya kuchubua na madawa mengine) huwa wanaakili sana za kimaisha na jinsi ya kuishi na wengine. Niataka kukubaliana nalo hili sababu nimekutananao ni wapole na wanyenyekevu mno.
    Je, ni kweli?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Mwajuma Kandambili ana ndevu
     
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    haha NN bhana ngoja akusikie,
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Wanaume mtahangaika sana na kutafuta vigezo vya kuolea! Kilaza apate kilaza mwenzie....lol!!
     
  5. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Du hi hatari
     
  6. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kuwa mpole ndo kuwa na akili ya maisha? Basi kama ndo hivyo kondoo angekuwa anamiliki ubungo plaza!!
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    kwa kuwa wahenga walisema 'akili ni nywele'

    sasa kwa wanawake imegeuka kuwa 'akili ni ndevu?'
     
  8. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toene hoja sio mnaponda ili nifanye maamuzi.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mie nilisikia waume zao hufa haraka.

    Ndo ivo!!

     
  10. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hoja zinatolewa kutokana na content ya thread!! Ukipanda mpapai usitegemee utavuna nyanya. Wadau wana-analyze content siyo sura ya mtoa maada!!
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Lakini salama.....usiogope!!
     
  12. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ooosh! hapana usinikatishe tamaa
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    kwani maamuzi yako yanategemea uwepo wa ndevu kwa hao/huyo mwanamke????????

    Kazi ipo....
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    like....like....like
     
  15. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwepo kwa ndevu au kusiwepo hakuwezi kukabadilisha maamuzi yangu. Ila nataka kujua hili jambo litanisaidia sana.....!
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    ok....
    Hizo ndevu hazina dili... Hata kambale anazo....

    Angalia tabia ya mtu.... Na kuchunguza tabia huchukua muda mrefu......
     
  17. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    hivi "maria salome" wa udsm bado yupo? Alikua na ndevu na alikua anazifuga kabisa..,
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Si ndo hapo sasa!!! Mtu badala amfahamu vizuri mhusika mwenyewe jinsi alivyo....anakimbilia kwenye vigezo vya bahati nasibu!!
     
  19. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Umeona ndevu tu? Mbona vikwapani na kule kwenye k huwaga hawana nywele mbona husemi. Ila ukioa mtakua mnapata watoto wa kiume tupu. Wana homony za kiume hao.
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    atakuwa hajausikia ule wimbo wa kupata ni majaliwa, ng'ombe amenyimwa ndevu lakini mbuzi kapewa.


    BT, umeacha kumkimbiza mwizi kimya kimya?
    Staili yako ya uchaingiaji ilikuwa inanifurahisha, kimya kimya bila makelele

     
Loading...