Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti wanawake wengi wanaamini wanaaume ni wadhaifu kuliko chombo chochote!!duniani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jan 31, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Yawezekana ni kweli kwa uhalisia lakini hii nimesikia kwenye kipindi cha ndoa nkaona nikuunganishe na wewe tupeane ukweli je ni kweli wanawake wengi wanatyukamata wanaume sababu wanaamini wanaume wengi ni wadhaifu kuliko chombochochote duniani..na imani yao ndio inayotufanya hata wenye ndoa zao wasiomjua mungu kuanguka na kushia kutunza nyumba ndogo na kuacha wake zao walioamini na kudai wametoka kwa mungu.....

    Kwako mpwa mawazo yako
     
  2. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    nadharia kweli ila kivitendo SI KWELI KBS
     
Loading...