Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti wanawake wa bongo hawajui .......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mito, Jun 29, 2012.

  1. mito

    mito JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Jamani kuna malalamiko toka kwa baadhi ya wanaume wa kitanzania kwamba wanawake/wasichana wengi wa kibongo hawajui maana ya kuolewa. Eti wanadhani ni kupata mahali pa ku-deposit matatizo yao. Matokeo yake sasa;

    1) ukishamuoa halafu akagundua kwamba huwezi mtatulia matatizo yake, atakuacha au atakufolenisha

    2) pia ukishamuoa halafu akawa na uwezo wa kuyatatua mwenyewe, ataanza nyodo

    3) na akiwa na uwezo wa kuyatatua mwenyewe kabla ya kuolewa, ataanza kuona ndoa ni 'subsidiary', na anaweza asitake kuolewa kabisaaa

    Wana JF mnasemaje kuhusu huu mtazamo? toa maoni yako basi!
     
  2. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mi sidhani...
     
  3. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mtazamo
     
  4. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaukweli kwa mbaaaaaali..........ila si unajua in every law kuna exception?!?!?!
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kaka yangu mito hayo uliyoyasema yapo kweli na huwa tunayaona katika maisha ya kila siku. Lakini mim naona mbona kuna kundi linalowakilisha wanawake wengi tu na la wale wanaoolewa kwa mapenzi ya kweli ya kuwa wazazi na wake kwa spouses wao.

    kundi hili huwa haliangalii kipato wala uwezo mtu wala sura wala cheo yaani kwa hili they don't depend on external things bali wanaangalia utayari na upendo tu. kundi hili halina zaid ya utayari wa moyo na upendo uujazao moyo na kwa mwanamke wa aina hii kwake hata kama watalala chini ama watu waseme bado wataelea kwenda mbinguni tu.

    mwanamke/wanawake wa makundi uliyoyataja hapo juu ni wale wanaowakilisha tabia mbaya sana katika jamii na ambao kutokana na tabia zao hizi basi na wengine walio n autayari na moyo wa upendo wanajikuta wamechanganywa humo humo. Binafsi mwanamke mwenye busara hataangalia external factors wala hataangalia returns bali ataangalia nampendaje mwenzi wangu and thats all.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    just jiamini na uingie kwenye ndoa, think positovely with no assumptions! UKISEMA LIWALO NA LIWE NDIO HIVYO MWISHO WAKE UTAANZA KUONA U-DHAIFU!!!
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kwani ukifolenishwa una wasiwasi gani wakati wewe ndo unakuwa mwanzo wa mstari? Mtaipata mwaka huu wallah!
     
  8. mito

    mito JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo gfsonwin tunaweza kusema wanaume wenye mtizamo niliouelezea ni wale ambao hawajakutana na wanawake waliopo kwenye hilo kundi lako la red, makes sense!
     
  9. mito

    mito JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Kama kawadia yako King'asti, lazima uchome vijembe kwa mbaali, haya bana!
     
  10. mito

    mito JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    kauongo kwa karibuuuu! ......... kweli ila shida sasa ni kuzipata hizo exceptions
     
  11. mito

    mito JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Why mkuu?
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu
     
  13. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na wengi wao wanaishi vijijini, kwani hawa wa mjini hata kama anaimba wokovu hamna kitu, labda kaweza Frola Mbasha tu!
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    that is definitely true. na hii inatokana sana na kwamba wamnaume wengi wanaangalia external factors juu ya mwanamke like uzuri, anavaaje anapendazaje, ni mtu wa viwanja kivipi and so on. hawaangalii mwanamke mwenye hekima na busara ya maisha.
     
  15. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,170
    Likes Received: 2,320
    Trophy Points: 280

    Sahihisho: every general rule has its exception...not evey law has its exception..
     
  16. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mmh! hapo kwa flora mbasha sina la kusema ila hata hapa mjini wapo wengi tu. ishu ni muda ulionao wa kumchagua na kumuobserve. kama weye ukikutana na mdada siku ya kwanza few months you call for wedding what do you expect?
     
  17. paty

    paty JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ipo pia, ingawa ni kitu ideal , binadamu tumetofautiana tabia, so sio sahihi pia ku generalize
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Mito, mie mnaniudhi. Mnafuata wanawake vimeo, wasio size zenu afu unarudi kulalama hapa! Akhuu! Unataka mwanamke mwenye maadili, shurti uwe na maadili kwanza ww ndo umpate!

     
  19. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Unajua mwanaume kabla ya kuoa unatakiwa ujipange na ujue jinsi ya kukabiliana na ndoa iliyopo mbele yako! Lazima uwe stable kwenye kila kitu ili uweze kutimiza majukumu yako..mwanaume ukioa then ukawa hutambui majukumu yako wewe unachojua ni kumpa mke wako mimba tu what do you expect??lazima mwanamke atakudharau ati !!
     
  20. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tena kwa mjini hakufai kutangaziana ndoa kwa muda mfupi, kama hazijakuwa ndoa za mapiku na alubastini.
     
Loading...