Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti wanagawana faida na wateja......

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dr. Chapa Kiuno, Sep 14, 2009.

  1. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2009
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wadau! Hivyi hii promotion ya TiGo ya kukwangua kuanzia vocha ya shs 5000/= ndy ushinde mnakubaliana nayo? maana sikatai ila kama kweli dhamira yao ilikuwa kurudisha faida kwa wananchi kupitia zawadi walizotangaza, walau wangeweka hata vocha ya kuanzia shs 2000/= ili wananchi walio wengi ambao hawawezi kuweka vocha ya shs 5000/= nakuendelea kirahisi kutokana na kipato.

    kwa maoni yangu, naona wamewakatili watanzania wengi wa hali ya chini.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Ni biashara tu na kwa mtazamo wangu nikwamba voucher za kuanzia 5000 zilikuwa haziendi kwasababu ukiweka 1000 unaonge muda mrefu hivyo wengi huwa hawaoni umhimu wa kuchukua voucher za 5000 ukiangalia na uchumi ndiyo kabisa watu huwa hawagusi kila hisi...labda ndiyo Marketing deDefinitions */ p.MsoNormal, li.MsoNormal, div.MsoNormal {mso-style-parent:""; margin:0in; margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:12.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-fareast-font-family:"Times New Roman";} @page Section1 {size:8.5in 11.0in; margin:1.0in 1.25in 1.0in 1.25in; mso-header-margin:.5in; mso-footer-margin:.5in; mso-paper-source:0;} div.Section1 {page:Section1;} --> p ikaja na mbinu hii...na kwa taarifa yako kushinda siyo kirahisi labda zile 100 100 utazipata sana kuna siku nimenunua voucher za 50,000 nikategemea kushinda, matokeo yake niliambulia 100 kwa kila voucher..
     
  3. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dah! ni kweli mkuu! nimekuwa nikishinda 100, 100 tu.
     
Loading...