Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti wanafanya shooting

Discussion in 'Jamii Photos' started by misnomer, Apr 30, 2012.

  1. misnomer

    misnomer Senior Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    Hiyo ni katika shooting ya video "Nimpende Milele".
     
  2. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    shame on them
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Enzi zile za mwalimu mhh
     
  4. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Bongo.com
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ukiona mawanao eti anaomba kibali cha kwenda kufanya mazoezi bongo move ujue kesha liwa
     
  6. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    ndio akili za vijana wa siku hizi,ndio wanayoyawaza,ni upuuzi mtupu!
     
  7. driller

    driller JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wanafanya shooting au wana amshana ashiki zao..!? hapa bongo mimi nadhani tujikite zaidi katika kuamsha yale yaliyo lala kama viwanda na mashamba ya katani na reli..! kuliko kukaa kuiga mambo ya kizungu kumbe hata yale ya kibongo yenyewe hatuyawezi..! utafanyaje aaaaghhhghhh mimi wananiboa tu nadhani bora ninyamaze tuuu:flame:
     
Loading...