Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti wana jf ni sababu gani kubwa hasa ambayo hupelekea wapenzi wengi kutengena????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by poet, Jan 4, 2011.

  1. p

    poet Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningependa kufahamu ni sababu gani ambayo inaongoza kwa couple nyingi kuvunjika? kwani niliyoyashuhudia yanaweza kuwa ya kufungia mwaka.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa siuseme uliyoshuhudia????
    Sababu zipo nyingi tu!!!
     
  3. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sema unachokataka kukisema labda ndiyo hicho babuu
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    UVUMILIVU.......... Sio kwamba babu zetu walikuwa Malaika bali Bibi Zetu Walikuwa Wavumilivu.........
     
  5. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Alio shuhudia eti ni mengi! Huku anataka tumtajie hayo mambo!
    Sijamuelewa kabisa!
     
  6. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naunga MKONO Hoja kwa asilimia 1000!!!

     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sababu kubwa ni kukosa UAMINIFU baina ya wana ndoa
     
  8. p

    poet Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najua zipo nyingi na ndo nilizoshuhudia lakini cjajua ni ipi inayoongoza? dats my question
     
  9. p

    poet Member

    #9
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nlotaka mnitajie sio nloshuhudia ila ni sababu ipi inayoongoza katika kufanya mahusiano yavunjike?
     
  10. p

    poet Member

    #10
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nami najua zipo nyingi ndo mana nikauliza ni ipi kubwa hasa kati ya hizo nyingi?
     
  11. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wapenzi wengi kufurahiana badala ya kupendana
    Uvumilivu hakuna
    Utandawazi pia
     
  12. Homo Habilis

    Homo Habilis Senior Member

    #12
    Jan 4, 2011
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pia wabibi zetu walikuwa na heshima babu akiongea wanatulia siku hizi bana hakuna iyo kitu we unaongea na manzi naye anaongea hajulikani nani baba nani mama vurugu tupu.
     
  13. markach

    markach Senior Member

    #13
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Siku hizi hakuna uvumilivu kwa wana ndoa ni zero.
     
  14. tracy

    tracy JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Uvumilivu unaeza kuwa sababu,lakini kuna watu hawavumiliki,.a guy can get a down to earth gal,who supports him in everything,anaempenda,lakini akacheat,na uhusiano ukavunjika,.i blv kila binadam ana weaknesses lakini we try work on them for the sake of those around us,.sam guys might say its nature lakini je at your mumz place can u do wateva you r doing at ur matrimonial place?.and for the ladies,i guess mst have gven up on love,tryn to live just for them and forgetn their roles as women!.ukimix those thngz n many mo,vitu vinakua vululu kabysa!
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wwanaume kutoka nje
    wanawake kushndwa kuvumilia uozo wa wanaume
     
  16. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lack of rensponsibility kwa wanaume-unakuta mna watoto majukumu yameongezeka bado anakuwa selfish anataka umtreat kama mfalme!,akiona hufanyi hivyo anatafuta nyumba ndogo huku ni kutowajibika-mwanaume yeyote rensponsible ataipenda na kuilinda nyumba yake!
     
  17. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni kutokuwa na uaminifu kati ya wapendanao
     
  18. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndani wote mmevaa tisheti na jinzi we unafikiri itakuwaje
     
Loading...