Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti wameniozesha dada wa mchumba wangu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ngekewa, Jun 28, 2012.

  1. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wanajamii mpo? Wameniozesha Dada wa mchumba niliemchaguwa!

    Baada ya kukaidi wazee na kuowa mwanamke ambaye walihisi hakutulia,nilimfumania na bwana mwengine hivyo tukaachana. Kwa kufuata ushauri wa wazee nilielekea kijijini kutafuta mchumba na nikamuona msichana mzuri tu na kuamuwa kumchumbia.
    Si unajuwa uchumba wa vijijini tena sikuwahi kukutana kisasa na mchumba wangu bali mipango ya harusi iliendelea. Siku ya harusi pia ni ya kijijiji nayo ilikuwa usiku na kuchukua mke. Naam wanajamii mambo yalikuwa mazuri kwani nilifunguwa kitu na boksi yake mimi mwenyewe.
    Kuamka asubuhi ndio mtando ule wa kiarusi uliponitoka na kubaini kuwa mke wangu sie yule niliemchumbia badala yake alikuwa ni dada yake.

    Wenzangu bila shaka nilifanya uamuzi lakini sijui ingekufikeni nyie mgekuwa na uamuzi gani?
     
  2. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama umeridhka naye hakuna tatzo!
     
  3. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    mkuu,we umepata ngekewa ya kufungua box mwenyewe unataka nini tena?songa mbele mkuu!
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mc Tilly Chizenga hata kama hampendi
    Hata kama umefugua mwenyewe ila upendo haupo ndo uendelee tuu au ndio kusema yatajipa humo humo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kumbuka roho mgeni......!
     
  6. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Bwana Mwamba,wazee wajanja waliona kabisa Ngekewa kaingia chaka!

    "tena Ngekewa nitoboe siri...mimi ni miongoni mwa wazee wa binti,yule uliyemchagua ni binti yetu tunamjua,kashachoropoa mimba 18 na nusu,na vipimo vyetu vya kijadi tumegundua anao anao!tumeona tukuepushe nae tumekupa dada yake..ni safi na makaratasi umefungua mwenyewe!anza kuanzia leo kujifunza kumpenda,sawa kijana"
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Haya bana MC nakubaliana na hilo kama ujanja ulikuwa huo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    La nyie wazee mzowea kudanganya! Mliona kuwa dada yake ameshakaa muda mrefu hajatokea mwengine na mila zenu zinasema kuwa akiolewa mdogo kabla ya mkubwa basi yule mkubwa hataolewa tena> Hata hivyo nakupongezeni kwa uwezo wenu wa kuvitunza vijambo (samahani mkwe) bikira!
     
  9. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mambo ya kijijini bana, usikute wameona aolewe mkubwa kwanza maana wengin wanaamini kwamba mdogo kuolewa kumwacha mkubwa ni kama nuksi hivi
     
  10. S

    Senior Bachelor Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Weweeee! Umebadilisha story ya Yakobo na mjomba wake Laban kwenye Biblia ukajifanya ni yako. Plagiarism! Yeye Yakobo ndiye aliyeozwa Leah badala ya Rebecca kwa mtindo huu. Nakushauri na wewe "uwatumikie wakwe zako" miaka mingine 7 kama yeye ndipo wakuoze huyo mchumba uliyemtaka mwanzo. Then utakuwa na wake 2.
     
  11. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hata hii kama ni stori basi ina ukweli ndani ya jamii yetu. Vipi hii inaweza kuhusiana na hiyo unayosema wewe siwezi juwa kwani nakiri kuwa sijawahipo kusoma Biblia na kusikia itakuwa kwako kwa mara ya kwanza. Mara nyingi post zangu zinakuwa ni exprience niliyoipitia au niliyoiona mwenyewe.
     
Loading...