Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

eti wameanza kutuondoa 'mmoja mmoja'

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ng'wanangwa, Oct 28, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kuna jamaa mpinga-chadema utazan mpinga-kristo. jamaa huwa namsalimiaga kwa ishara ya habar yako banaa, uku namuoneshea ishara ya V ambayo tunatumiaga cc ma hadi core wa cdm. lakini leo nimsalimia ivo akaj4bu 'wameanza kuwaondoa mmoja mmoja, bado mmoja . . .'. nikamuuliza, wamemndoa nani? akajibu 'hujui, we kaa hivyo hvyo'. dah, amenipamkisha sana. sjui kama ntaenda khanga pati len.
     
  2. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huelekei kuwa CDM ! Mipasho ya Uswahilini hii !!
     
  3. B

    Bubona JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Your loyalty to CDM is questionable!!!!.
    Nafikiri una ajenda ya siri. Kajipange upya.
     
  4. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wanawaondoa wakiwapeleka wapi? badala ya kumuuliza aliyekuambia unatuuliza sisi kana kwamba tulikuwepo!!!!!!!!!!!!!!!
    Ungesema mnakopelekwa mimi nadhani ndo ungeshauriwa vizuri. Kwa heri....
     
  5. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Nawasiwasi eneo uliyopo na ukapost thread hii, mambo ya weekend hayo. Tulia mkuu na uandike vizuri.
     
  6. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wana CDM wa ukweli watakucheka watu?
     
  7. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili huni la magamba tu. Linajifanya cdm, hiki si chama cha wahuni huni. Toka zako utuondolee upupu humu.
     
  8. P

    Papizo JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Alafu huyu ni dada,eti hajui kama ataenda khanga party......leta habari za mishiko
     
  9. j

    jigoku JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Masaburi na matokeo yake
     
  10. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera kwa kuingiza cku!
     
  11. katabu

    katabu JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    KHAAA!! Tse!! @¤§*
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kweli hili jamaa ni gamba koko
    Lotuondokee hapa linachafua hali ya hewa
     
  13. L

    Laptani Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hili litakuwa gamba la kobe maana yy ni khanga tu, si unajua wamozoea kuhongwa khanga, tisheti na kofia?
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mimi cyo gamba.
     
  15. k

    kuzou JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nasubiri chadema mkiwa na serekali mtakavyobaguana,ooh huyu ana midomo kama ya gamba,huyu mpemba cdm hatuna wanachama huko
     
  16. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hujaeleweka kabisa nadhani itakuwa bang.....ya Malawi tu
     
  17. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Wewe ni Jinsia gani?Jibu nikupe ushauri.
     
  18. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ................jisachi
     
  19. d

    dmayola JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 559
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mhhh! we hauna jipya tafuta mahali pa kupeleka taarifa yako. A
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Chadema wameanza kuchanganyikiwa.
     
Loading...