Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti wake zetu ma secretary wanaliwaga na maboss wao??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Aug 4, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,613
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    Yawezekana we ni mmoja wa wanaojiuliza maswali haya kutokana na mwamko mpya waliouanzisha wanakaya ama maboss wetu hasa wanapotoa ajira..jamaa yangu ameoa mke secretary wa kampuni moja maaruf sasa yule dada ameanza kurudi usiku kazi zimemelemea jaana nikiwa rose garden jamaa anasema mi wacha nilewe tu hivi hawa wake zetu masecretary wanaliwaga sana na maboss..nkamwambia sio wote wanaangalia kama amezeeka awamgusi kama kijana endelea kufanya maombi...nikaona anaenda ****** gafla akatuma msg jamani nilikuwepo..nikasema hivi jamani kwani mkiwa mnawaoa amjui ni masecretary na kama ni kazi zao kwa nini msiwaamini....???anyway mwenye mke secretary anawezatupa uzoefu kidogo nijue kijana ntamsaidiaje leo jion kumpa mawazo
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    We ulitegemea zile safari pamoja na boss wake mara South, Mara Dubai mara China ni nini? unafikiri ni kwa sababu ya "ufanisi" wake kikazi.........tafakari chukua hatua!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,613
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    kwi kwi kwi kwimalariiiiiiiiiiiii aikubalikiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiikazi kwenu mabwana secretary unajua eeeehhh hata mie nimetoka shirika moja yaani wameanzisha chama cha masecretary sasa kila baada ya miezi mitatu wanaenda wote ushawahi ona dep ya comm,finan,engineering, wakirudi wantuma email kuwashukuru masbosi wao kwa roho nzuri ya upendo na uwezi amini kila baada ya muda wanaongezewa mshahra utashangaa ati secreta analipwa milion 1.2 wakati wanahuzu ahata lakisita shida loh..mnawapaga nini hawa msiwape na mabwana zenu jamani
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Haki Ndoaaaaaaaaa
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Inategemea
    • Jinsia ya boss
    • Umri wamkeo na wa huyo boss
    • Maadili yao wote waili
    • Ana maboss wanagapi...maofisi mengi siku hizi secretary mmoja tu anatosha
     
  6. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    • Boss yupi anawazidi wenzake ujanja
    • Utashi wa kisiasa wa secretary mwenyewe
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    :nono::nono::nono:

    Hapo kwenye bold kuna kitu kinaitwa Immediate boss; ukikielewa hicho basi ujue hali si hali hata kwako maji yatafika tu!
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,613
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    lakini najiuliza swali moja tunalalama weeeeeeeeeeeee lakini wakati akileta per diem za safari doller kadha unampa wewe kwanza ofa ya rosegarden hapo ujachench doller...sasa mbona amuwaambii wazirudishe hizo usd..kumradh iwa tshs
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,613
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    mkuu mi nimeona idadi aisaidiikuna mzigo mmoja unaliwa na mang direct/comm dir/finance direct/maarketing dir/ walipojishtukia wote wanaingizwa chamboni sehemu na wakatti tofauti mwanamke akatishia kumwaga radhi mpaka kesho kaamua kkubaki na manag/tooooooopna ameolewa ana mume na watoto 2 bahati mbaya kati ya hao dirct mmoja tumemlaza pale kinondoni majuzi wiki iliopita kumradhi wahusika..ila ni sehemu ya kufundishana..dada zetutumiac&******m kwa hisani ya watu wa jfnahisi utaelewa amelala na ugonjwa gani
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Kwa technologia ya sasa kusafiri na secretary wa nini lakini?...ila kuna watu wanafurahia wake zao kusafirisafiri...zaidi ya per idems wanapata kauhuru na wao kujirusha bila bughudha
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Whaaaaaaaaat Come again...............yaani tuko kwenye reality bin live?:A S angry::A S angry::A S angry::A S angry:

    Hebu ongea kwa uzuri Sam!
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahaha jamani nyie wanaume wivu utawamaliza :bowl:
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,613
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    weeeeeeeeeeeeeeeeeee weeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee watake radhi mabosi wetu wakisikia hio watatpika kama wana mimba ya miesi sita......................muulize mhe Mguu akupe siri ya kusafir nao
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Yafaa kuanzisha hii taasisi!
     
  15. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #15
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Secretary kuliwa na boss ni sehemu ya kaz. Kama hutaki kuliwa acha kaz...
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,613
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    samahani jkama ntawagusa kuna dada mmoja alikuwa anamegwa na manag dir,comm dir/ anywy nisimalize in short management nzima kwa muda wa miaka miwili akuna aliejua wako kwenye gari moja paka mkenya mmoja alipokuwa akiagwa nae alikuwakwenye udire akasema katk watu ambao atowasahau ni ....baada tya muda akaaondoka muuhhndi nae alikuwacomm dir nae akawa anamsifia anachizika sana kitandan wacha bana ..hapo fina/man dir /enginee wameka kimya huku dada na vithuku vyake iguu yote miwili ana afyaaaaaaaaa usipime...majuzi mmoja wa dir ametutoka gafla tumemzika kinondoni...kumradhi kama utakuwa mmoja wa wafanyakazi waliompitia yule dada ..mh ameondoka na kagonjwa chetu cha HOTEL-INDIA-VICTOR sasa nikiangalia watu wa chini wangapi mwili unabaki kunisisimka maana idadi ya ikarusi kama inajaa Mungu atupe rehema zake
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Ndio maana Gadafi mabodigadi wake woote wanawake.......anajichagulia tu....
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,613
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    kwa raha zake na ndio maana tuna mabodigadi wanawake kwenye nyumba zetu(HOUSE GIRL) UNAJICHAGULIA TUHiii ni kwa hisani ya watu watandale
     
  19. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Ni kama kahawa kwa boss, kama boss hataki coffee, inabidi waende lunch New Africa na maeneo mengineyo.
     
  20. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hata waume zenu ma-secretary mbona wanawalaga maboss wa kike vile vile!

    Ngoma inogile!:nono:
     
Loading...