Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti wadada zetu wanatumia masikio sana kuliko macho

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kokwa kavu, Mar 1, 2012.

  1. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Unaweza kukuta mdada anakwambia bwana yangu anamiliki vx v8 wakat gar yenyewe ina no za stk kisa jamaa kamwambia ni gar lake na anamfataga nalo jion kitaa au ni uvivu wakusoma namba
     
  2. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,247
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Labda huyo demu awe below form 4.
     
  3. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Dem mwenyewe anasoma ud afu cio wa kwanza
     
  4. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Idiot X Infinity!
     
  5. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Alye lala usimwamshe. Ukimwamsha utalala wewe.

    Mwache ajidai. Her days are numbered though she does not read the plates.
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 918
    Trophy Points: 280
    Hata likiwa na no. za JWTZ wao hawaangalii,watakufagilia tu kwamba una gari.
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
  8. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Sema dada yangu anatumia masikio. Usitujumilishe wote kwa mfano wa mtu mmoja.

    Yani mtu ushindwe tofautisha STK, STJ, DFP, CD plate numbers kuwa si ya mtu binafsi..tena kuna namba za kawaida ni usalama na hawaweki stickers za insurance kwa vioo nk. Mwingine anaweza kuazima gari yard/kwa marafiki kuringishia.
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    heri usafiri bwana.mwanaume usafiri bwana hata kama ambulace sisi tunafagilia mshika usukani
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    Smile habari yako aise
    Mi mgeni hapa naomba unionyeshe njia ya kupita
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kumbe ndio maana huwa wanapenda hasa nikipita kitaani na gari la baba nshajua sasa..
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    una ugeni gani/premium mzima? au mgeni wa mabo ya magari
     
  13. S

    SI unit JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
  14. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh...... hiyo kali. Kumbe mtu anaweza kwenda na roli la mchanga na bado dada zet wakashoboka...........
    Tamaa zitaua wengi kwa mfumo huu
     
  15. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwan mnajal hlo cmrad uwe sit ya mbele umefunga mkanda unapulizwa na ac za mdokezo ya mafuta
     
  16. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
Loading...