Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti Wachina ni wazinguaji kwenye Malipo?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by C0deName 30588, Nov 29, 2011.

  1. C

    C0deName 30588 Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi huwa nazisikia kuwa hawa WACHAINIZI wanazingua sana kwenye ishu za Payments kama unafanya nao kazi?:shock:
     
  2. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kawaulize Wafanyakazi wa Kiwanda cha Nguo URAFIKI...mpaka leo mtu analipwa mshahara wa sh42,000. kwa mwezi...Mkuu wa idara tena graduate anapewa laki nne tu basi ..Usiombe kufanya kazi na Wachina hapa Tz utaishia kuvaa vilaka na kandambili.
     
  3. I

    Isaack Binya Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we unasema graduate analipwa lak 4!hakuna kitu kama hicho mi nilifanya field mwaka jana graduate diploma alikua anachukua 80elf,advance diploma walikua wanachezea kwenye lak 1 had lak 2,wale wa kwenye machine yaan vbarua walikua wanachukua k2 cha 80elf wote.Kwa urafik jamaa niwanyonyaj kinoma,halaf mbaya zaid kwa wa ofisin kaz ni manual,computer zpo kwenye office zao tu wachina,cjui kama wamebadilika.
     
  4. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wewe umefanyafield hapo sasa mimi nilifanya kazi hapo.Tulikuwa Postgraduate na graduate 23 mpaka sasa wapo nadhani wawili.Mmoja ni Production Manager na Wapili ndo HR- (21)Wote wametimka zao...Hacha kabisa nawajua sana hao Wachina wa URAFIKI kuliko maelezo.
     
Loading...