Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti Wachagga walipata Uhuru kabla ya Tanzania? Hata Gavana Edward Twinning alikwenda

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MPadmire, Dec 12, 2010.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Du kali hiyo, ni kweli wachagga wana uhuru zaidi ya Uhuru wa tanzania, wana uhuru wa kiuchumi na Kiakili.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Factual evidence,figures?
     
  3. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Labda ungesema wahaya ningekuelewa
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    :couch2:
     
  5. m

    matambo JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    facts za nini? Kwani wewe huoni hii forum ni ya nini??
     
  6. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kumbe wewe ni secessionist...

    Mkuu angalia kisije kikatumika kile kifungu cha Treason, labda ungesubiri mpaka tubadili Katiba kwanza...:A S clock:.
     
  7. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi... mbona mu wachokozi ivi.. kwanini kila mara munawafuata na maneno..wamewakoseeni nini kwani?
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    :couch2:
     
  9. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kuprove hivi ni rahisi sana.
    1. Wachaga wote hapa JF wanyoshe mikono juu.
    2. Wachaga wangapi ni matajiri hapa bongo?
    3. Je,hii nayo ni joke?
     
Loading...