Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti wachaga wapokuwa pamoja katika furaha

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by NATA, Mar 23, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wanapo imba nyimbo zao na kucheza lazima washikane mikono?

    Eti hii imetokana na nini?
     
  2. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,773
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Jamaa alisema hiyo ni mkakati wa kuimarisha ulinzi mifukoni, vinginevyo kilichoko mfukoni kwako umiliki wake unaweza kuhama bila wewe kujua
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo pale ni masawe leta mkono , kimey leta mkono tukiachana hapa tuachane salama?
     
  4. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    te te te
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    "..kinaaate changurumaa...kinate hichoooo...changuruma..."
    Hawaruhusu mikono kuwa free??
    Ahahaha!!
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh hii kali!
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nipo hoi kwa kicheko.
    utani mwingine sio
     
  8. Kifaranga

    Kifaranga Senior Member

    #8
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kabaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaannnngggggggggg
     
  9. Ndaki

    Ndaki Member

    #9
    Mar 23, 2011
    Joined: May 5, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    HAKUNA KABILA LA WACHAGA;

    Kuna WAKIBOSHO, WAMACHAME, WA ROMBO, WA-OLD MOSHI, WA-MARANGU n.k hawa jamaa ni tofauti ni kama walivyo WASUKUMA NA WANYAMWEZI (kuna mambo wanafanana lakini pia lugha zina tofauti kubwa) tuongeze makabila TZ moshi yapo makabila mengi. If I am wrong I am also open to correction with evidence.

    Nji hii ni yetu sote aisee
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ok hao wote uliwataja hapo kwa umoja wao huwa wao wanapojitenganisha na makabila mengine wanajiita wachaga.
    Wakiwa moshi ndio wanaanza jiengua mkibosho , mmarangu , machame but wote wanaongea kichaga accent tu nitofauti.
     
  11. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Halafu ndilo kabila linaloongoza kwa kutoa wagombea urais wengi hapa tz!
     
  12. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Acha kejeli wewe!!! Mchaga gani amegombea urais 2010.
    watu wengine bana!
    Pigeni debe tu, sisi tunaendelea kusaka mahela, ngoja niwahi kariakoo nikacheki biashara zinaendaje, wewe wahii Bar.
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Aah jembe, accent ni lafudhi, isnt t? Sasa uchagani kuna Lugha tofauti kabisa, watu wanaotofautiana aksent huelewana, sasa huko hawaelewani kabisa. Hata ile salamu maarufu ya Shimboni, sehemu kama Rombo haipo kabisa.
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    itakuwa ndio style. Au ulitaka washikane viuno...
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Basi hamna waTanzania bali kuna waMassai..waPare..waNyakyusa n.k maana wanaongea lugha tofauti pia na hawafanani!
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pointi!
    Haya we muuliza swali mbona hujauliza kuhusu wanaotikisa kiuno?Kushikana mikono kunaimarisha ukaribu!Una la zaidi?
     
  17. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hayo yako mkuu
     
  18. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mkitaja kushikana viuno mna tusisimua wenye mihemko yetu.
     
  19. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hawana hizo za viuno wachaga...!
     
  20. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Jamani acheni kuwatania wakwe na shemeji zangu. Na wewe NATA kwani wachaga ni watani zako ?
     
Loading...