Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti wachaga kuna ukweli ktk hili kuhusu nyinyi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Apr 27, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Eti kwamba zamani ndugu wa kichaga walipogombana walikuwa wakiapizana
    na kuvunja undugu ndo maana si ajabu kukuta majina koo nyingi za kichaga
    yanapishana kidogo tu lakini unakuta wahusika hawajuani kabisa. Ila ukichunguza
    pengine kisayansi kwa kutumia DNA uwezekano wa kugundua kuwa
    wahusika ni ndugu wa damu ni mkubwa.

    Hebu angalia majina haya!

    Shao vs Shayo; Munishi vs Munisi, Lyaruu vs Lyatuu; Ngoma vs Nguma; Shuma vs Shirima; Mushi vs Moshi, Ngowi vs Ngoli, Kwai vs Swai. Mengine ongezeeni jamani!

    Ila msikasirike jamani, nimelileta jukwaani kwa lengo la kuwekana sawa tu
    mambo ya historia haya!
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Pengine kuna ukweli, ngoja waje wenyewe
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nimekumbuka

    Lema na Limo
     
  4. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    masawe vs masao


    mremi vs mrema
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    Mushi na Mosha.....
    Swai na Lasway....
     
  6. k

    kalimaji Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kessy vs Kyessi
    Assey vs Assenga
    Njau vs Njuu vs Minja
    Kavishe vs Kawishe
    Mmari vs Mwanri
     
  7. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,671
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Kuna Masawe, Masao, Masaoe na Masue

     
  8. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Okuli na Osaka.
     
  9. sakasaka

    sakasaka Senior Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kimaro vs kimario
     
  10. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ukipata bahati ya kujua ya wachaga mwili utasisimka. Mradi wachache tumdgundua, ni silaha tosha!
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Hizi urban legends kuhusu Wachaga ziko nyingi sana!
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kusisimka?!
    Silaha. . . . ?
     
  13. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yap its true kuna jamaa jina lao la ukoo ni Kawiche aliambiwa na babu yake kwamba koo za kawiche na kaviche ni moja walitengana kwasababu ya ugomvi wa shamba
     
  14. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    hamchokaji kuwajadili hawa viumbe
    Tambueni haya mambo yalisababishwa na geografia
    Hizo ni koo tu na hakuna ukweli wowote mbona hata lugha inatofautiana
    Marangu na Rombo ni majirani saana lakini ukienda ROMBO kuna lugha tofauti zaidi ya NNE
    Kirua Vunjo na Oldmoshi na majirani saana Wanaongea Vichagga tofauti kabisa, hali kadhalika, kibosho na Uru, Machame na Hai

    na ukifuatilia saana utajikuta kilichosababisha hii kitu ni distance kati ya eneo na eneo na si vinginevyo
     
  15. Maranzana

    Maranzana Senior Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuna majina na kama Temu na Shayo ambako wanawake wlikuwa wanatambuliwa kama Matemu na Mashayo na baadaye yakaanza kujitegemea yenyewe
     
  16. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Yapi hayo mkuu maana wengine tunakaribia kupeleka posa huko! Ila kuna cousin wake wa kiume ndo wako karibu mpaka nakereka!
     
  17. T

    TrueLove Senior Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kimaro vs kimario vs Mkaro


     
  18. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    boro Vs Mboro
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Wazee wa Ngawila hao!
     
  20. MimiT

    MimiT JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 610
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 80
    SHAO vs SHAYO vs SHIO
     
Loading...