Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti vyuo vya kata

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by jaluz, Oct 24, 2012.

  1. j

    jaluz Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana jf nashindwa kuelewa,kwanini baadhi ya vyuo wanasema ni vya kata ilihali elimu yetu bado ni kucopy tu?
     
  2. W

    Wa3 Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vitaje bac ili 2vijue mapemaaa
     
  3. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,925
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    si vizuri kuviita vuo vya kata maana vimesajiliwa kwa sheria ya nchi baada ya kukidhi vigezo vilivyowekwa. labda vingekuwa katika kila kata
     
  4. m

    mashila Senior Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio sahii kusema /kuviita vyuo vya kata kikubwa ni tutoe maoni ni kipi kifanyike ili tuboreshe elimu ktk vyuo ivyo mnavyo viita vya kata kama ni kweli.
     
  5. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    vinaitwa vya kata sababu wanafunzi wanakaa chini. vilevile wanafukuzana kuwahi kuingia lecture rooms kama abiria wanavyogombea kupanda daladala. Wengine wanasikiliza lecture huku wamesimama. sasa pana elimu hapo kama sio kuzalisha vilaza
     
  6. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vitendea na vitenda kazi bado ni tatizo kwenye vyuo vingi nchini, cha kushangaza idadi inazidi kuwa kubwa!!

    lazima tutapata poor product!!
     
  7. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Temea mate chini, nenda pale UDSM wanafunzi wanajazana mpaka wengine wanamsikiliza lecturer kupitia dirishani
     
  8. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwani weweunasoma chuo gani????? na elimu ya kukopy ikoje????
     
  9. S

    Sine r Winters Senior Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo ebu toa ufafanuzi
     
  10. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo?
     
  11. j

    jaluz Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada nasoma udsm,kucopy maana yake tangu uhuru tunasoma elimu inayotufanya kusivumbue chochote ila kukariri tu
     
Loading...